Có Thím Nào Nhận Đc Hàng từ otakumode Chưa ?

mấy ông chơi ác vãi... toàn mua 1$ 2$ 4 5$ mà ship từ nhà Chị em Ozawa, Akiho về đây........ :confused::confused::confused:
bọn nó free mà phá chơi =)) nói chung bọn nó QC thôi =)) 1 lát ship tiếp =))

Như tit bác nào đc nó ship về tận nhà chưa, của mình từ 10h sáng hôm qua đến giờ vẫn chưa thấy đâu vẫn lỡn vỡn ở đâu ấy
Tính nhận đc rồi bỏ thêm 2$ nữa order cái ly luôn :(
xem cái history này ở đâu đấy bác :D

cái đó cheat được hông pác . em order 1 account r` mak` giờ mún mua thêm thì dùng địa chỉ đó lun mà account khác thì có bị gì hông

cái đó cheat được hông pác . em order 1 account r` mak` giờ mún mua thêm thì dùng địa chỉ đó lun mà account khác thì có bị gì hông
Nếu bác có thẻ visa hoặc master card khác chưa dùng trên đó thì đc nha còn thẻ dùng r thì k đc free $ nữa

hồi lúc trước em dùng paypal . giờ em dùng visa thì được đúng hông pác
Pp của bác cũng tên thẻ đó đúng ko vì theo mình nó xác minh qua số và tên thẻ visa

hàng ứ đọng ở hải quan mợ nó rồi
muốn lấy phải làm thủ tục loằng ngoằng ở hải quan
mệt
sao bác biết mẹ nó bọn kia còn chưa chuyển hàng cho mình nữa @@
nó lấy hàng của mình đi dạo 1 vòng tối về xem track lại thấy báo đem về lại Bưu cmn Điện :((

hồi lúc trước em dùng paypal . giờ em dùng visa thì được đúng hông pác
cái này tớ ko rỏ đâu, nhưng hơm trước tớ dùng visa giờ dùng PP nó báo từ chối :D
Theo tớ nghĩ thì nếu cái PP bạn ko dính gì đên cái thẻ Vísa kia thì đc còn nếu dính thì ko dc đâu, bọn nó check theo Info thẻ nên ko thể cheat đc :(

mấy bác add vísa thì cẩn thận đấy nhé , đừng hỏi vì sao mà tiền lại mất

mấy bác add vísa thì cẩn thận đấy nhé , đừng hỏi vì sao mà tiền lại mất
nó là site bán hàng lớn nên cũng k việc gì phải xoắn với lại Visa mình có mấy chục K =))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back