Có Thím Nào Nhận Đc Hàng từ otakumode Chưa ?

thì rõ ràng nó cố tình chơi loằng ngoằng mà, hôm nay tìm hiểu thì biết rằng bắt kì món hàng nào nếu tính thuế mà dưới 100k thì đều ko phải chịu thuế
và cả thêm nữa, ems thì mình ko phải làm thủ tục hải quan
bạn để vài hôm là xong bạn check thử xem cái track đó bên vnpost xem nó báo thế nào ?
mình cũng đang lăng tăng vụ thuế má bọn HQ tính mua ít quần áo, free ship nhưng chua phát k biết dính bọn HQ bắt kê khai thuế ko nhức đầu vãi

bạn để vài hôm là xong bạn check thử xem cái track đó bên vnpost xem nó báo thế nào ?
mình cũng đang lăng tăng vụ thuế má bọn HQ tính mua ít quần áo, free ship nhưng chua phát k biết dính bọn HQ bắt kê khai thuế ko nhức đầu vãi
nó tính thuế mà từ 100nghin trở lên là phải nộp thuế bạn à
đã biểu là nó găm hàng ở hải quan và chỉ khi xong thủ tục thì nó mới chuyển sang cho bọn ems

Ông đã ấn vào cái dấu tích Gift Wrapping chưa , cái túi màu hồng đấy bằng giấy mà , nhọ nhỉ ha ha , còn cái thẻ visa nữa add nốt kiếm 10$

Vãi cả dân viet nam mua đồ ko còn cái gì nữa , ai cho hỏi là thẻ visa add vào , địa chỉ nhận hàng khác là ok chứ
Thẻ visa chưa định danh có add được ko nhể
thôi đi bạn ơi, đã free rồi còn bắt người ta gói quà nữa mất công.
P/s hàng mình 2 order ems đều gọi là có hàng ra nhận rất nhanh :D k mất phí gì hết

thôi đi bạn ơi, đã free rồi còn bắt người ta gói quà nữa mất công.
P/s hàng mình 2 order ems đều gọi là có hàng ra nhận rất nhanh :D k mất phí gì hết
hình như là khai báo trọng lượng sai nên loằng ngòa loằng ngoăng
nên mình quyết định bỏ, rồi kệ , thích thì nó gửi trả lại ông nhật

nghe đâu tùy hứng mấy anh HQ để ship thử 2 cái áo xem nó tính sao :D
nhớ mua hàng có giá trị tí, nếu loằng ngoằng có đi làm thì cũng bõ công
chư 5$ mà bảo đi làm giấy tờ này nọ thì thôi, xin
cơ mà tìm hiểu chút đi, bọn hải quan nó làm với vẩn thì chửi vào mặt nó

Mẹ nó chứ vererry mua hàng qua paypal , free ship mà cái track grand total 3.94$ mới vãi chứ , qua thẻ visa thì miễn phí hay thật
@@ tính cheat ah =))
Bên ông ref có + $ cho ông ko bên tui có 2 ref đã order xong hết r sao ko thấy tăng $ nhỉ

@@ tính cheat ah =))
Bên ông ref có + $ cho ông ko bên tui có 2 ref đã order xong hết r sao ko thấy tăng $ nhỉ

Đếu có $ đâu , nó lừa tềnh , mà qua visa hay master card ko có tiền vẫn ok ship hàng , còn paypal thiến hơn 3$ thì đếu vào

Đếu có $ đâu , nó lừa tềnh , mà qua visa hay master card ko có tiền vẫn ok ship hàng , còn paypal thiến hơn 3$ thì đếu vào
ôi sh!t phải mua đơn hàng 5$ nó mới cho có ngnĩa phải thanh toán = tiền chứ ko đc thanh toán = tiền free của nó hay sao ấy @@

nhớ mua hàng có giá trị tí, nếu loằng ngoằng có đi làm thì cũng bõ công
chư 5$ mà bảo đi làm giấy tờ này nọ thì thôi, xin
cơ mà tìm hiểu chút đi, bọn hải quan nó làm với vẩn thì chửi vào mặt nó
bác có nhận đc xu nào từ ref ko bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154