Có Thím Nào Nhận Đc Hàng từ otakumode Chưa ?

nó là site bán hàng lớn nên cũng k việc gì phải xoắn với lại Visa mình có mấy chục K =))
vísa bạn có mấy chục k nhưng mà mấy b khác ấy , hên xui thôi , site lớn nào mà ko có lỗi , chứ thử hỏi vì sao tụi bán *** nó có cả mấy chục ngàn cái

vísa bạn có mấy chục k nhưng mà mấy b khác ấy , hên xui thôi , site lớn nào mà ko có lỗi , chứ thử hỏi vì sao tụi bán *** nó có cả mấy chục ngàn cái
dùng vísa mua hàng thì phải chấp nhận thui, mà trên này toàn cáo ko nên mình nghĩ chả ông nào dại dùng visa có tiền hoặc để tiền trong đó mà mua mấy cái này :D

ghét bọn VN quá bên nhật ship về k tới 2 ngày thế mà bọn VN giam hàng mình 3 ngày chưa thấy

Đẹch , các ông hót hết cốc chén rồi định ship 1 cái về mà khó , móc chìa khoá ccũng hết , kiếp viet nam quá
=)) VL đúng là đồ chùa có khác
hàng mình đi đâu về đâu mình cũng ko biết mẹ cha bọn nó chứ :((

Hàng mình về r hài vl sao ko thấy cái túi quà tặng j nhỉ đc mỗi cái túi màu hồng bằng giấy thôi hix

Hàng mình về r hài vl sao ko thấy cái túi quà tặng j nhỉ đc mỗi cái túi màu hồng bằng giấy thôi hix

Ông đã ấn vào cái dấu tích Gift Wrapping chưa , cái túi màu hồng đấy bằng giấy mà , nhọ nhỉ ha ha , còn cái thẻ visa nữa add nốt kiếm 10$

Vãi cả dân viet nam mua đồ ko còn cái gì nữa , ai cho hỏi là thẻ visa add vào , địa chỉ nhận hàng khác là ok chứ
Thẻ visa chưa định danh có add được ko nhể

Thôi giờ qua kia mua quần áo tết mặc k chơi zới jp nữa

Ông đã ấn vào cái dấu tích Gift Wrapping chưa , cái túi màu hồng đấy bằng giấy mà , nhọ nhỉ ha ha , còn cái thẻ visa nữa add nốt kiếm 10$

Vãi cả dân viet nam mua đồ ko còn cái gì nữa , ai cho hỏi là thẻ visa add vào , địa chỉ nhận hàng khác là ok chứ
Thẻ visa chưa định danh có add được ko nhể
Tui click r mà chả hiểu sao nữa cái túi của ông thì sao chụp tui xem thử phát

sao bác biết mẹ nó bọn kia còn chưa chuyển hàng cho mình nữa @@
nó lấy hàng của mình đi dạo 1 vòng tối về xem track lại thấy báo đem về lại Bưu cmn Điện :((
ba mình ở quê sáng gọi điện bảo nhận được giấy thông báo gì đó của bọn hải quan, mình đoán là bọn hải quan đòi làm thủ tục nhập khẩu
nói chung với giá trị món hàng thì cũng chả bõ công lằng nhằm với bọn hải quan, theo mình được biết bình thường thì nhà ems sẽ thay mặt chúng ta làm việc với hải quan rồi chuyển cho ta chứ ko phải như kiểu này

ba mình ở quê sáng gọi điện bảo nhận được giấy thông báo gì đó của bọn hải quan, mình đoán là bọn hải quan đòi làm thủ tục nhập khẩu
nói chung với giá trị món hàng thì cũng chả bõ công lằng nhằm với bọn hải quan, theo mình được biết bình thường thì nhà ems sẽ thay mặt chúng ta làm việc với hải quan rồi chuyển cho ta chứ ko phải như kiểu này
cố lên bác ơi , hàng e vẫn đang shipping sôon :oops:

theo mình ship dạng này thì nó tính cả thuế hết r chứ mình k cần làm gì cả, trừ khi free ship kiểu mua hàng khác kia thì nó mới tính thuế còn cái này là bọn Site nó chịu hết rồi .
Với lại bọn HQ đuôi mù cũng biết giá trị đơn hàng chứ có vài $ mà bắt lên thì đúng là điên :(

vừa mail cho nó thỳ nó rep lại luôn :D

Hello Thắng Nguyễn!

I'm Sarah from Tokyo Otaku Mode.
Thank you for contacting us again!

I am delighted to say that I have good news about your order.
It appears that your items are already fully packaged and prepared for shipment.
The only remaining step is for us to hand the package over to Japanese postal services, the very next time they come to our warehouse.
Therefore, you can expect to receive a shipping notification email within about a day from now, at the most.
Please look forward to it! :)

Thank you very much again for your support of the TOM Premium Shop.
As always, we are just an email away if you ever have additional questions or comments!

- Sarah and the TOM Team
Let's Enjoy OTAKU Life!

theo mình ship dạng này thì nó tính cả thuế hết r chứ mình k cần làm gì cả, trừ khi free ship kiểu mua hàng khác kia thì nó mới tính thuế còn cái này là bọn Site nó chịu hết rồi .
Với lại bọn HQ đuôi mù cũng biết giá trị đơn hàng chứ có vài $ mà bắt lên thì đúng là điên :(
thì rõ ràng nó cố tình chơi loằng ngoằng mà, hôm nay tìm hiểu thì biết rằng bắt kì món hàng nào nếu tính thuế mà dưới 100k thì đều ko phải chịu thuế
và cả thêm nữa, ems thì mình ko phải làm thủ tục hải quan

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week