Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

cho em hỏi kolo này nó còn baned linh tinh ko , dạo này đói quá kiếm cài làm
năm trước cũng gõ ông này bonus 1x%
bác cứ nhớ thế này nếu acc mới reg thì phải nên cẩn thận gõ thật tốt vì ban đầu nó bắt lỗi kinh lám sai 2 3 lần liên tục là ăn band ngay nhưng khi bác đã gõ lên trên 1k/id thì khả năng band lại thấp dù bỏ qua lỗi hay esc code liên tục cũng khó band và cái chính là đánh hạn chế sai liên tục trên 1id là dc cứ ad 7 8 id vào là max speed rồi quất thôi .Mình làm từ hồi h cũng lâu lâu nó nhắc nhỡ code sai rồi cũng xong ak

khô máu luôn à :)))
nhưng cũng phải công nhận bạn gõ tốt thật :)
chuyển sang pix mà làm có phải hơn không
hoặc chiến mega ý
mega còn ko khó tính = kolo
mình biết pix tốt hơn rất nhiều nhưng mình vừa chơi lại mmo cũng ko lâu đâu định từ bỏ nghiệp cạp từ 2 năm trc nhưng h làm ngoài khó khăn nên quay lại cạp qua ngày mà h vướng nhiều cái quá SSH, Proxy,rồi còn cả group để solo nữa h mà tạo lại từ đầu đến khi nào mới add sll id mà cạp đây mấy pro bên pix kêu log 50id đến 64id mới max dc sp 3x nhìn mà thấy buồn rồi không có group thiệt thòi thật trc e có id cầm hơn 1000invite mà mail tên miền mua giờ hết hạn nên ko lấy lại dc acc group đành solo kolo qua ngày thôi.

ngang sao được, đó là do bạn ko làm việc bình thường. Cũng 60 phút bên pix kiếm 1.2-2$ ko mỏi tay, có thể xem phim nữa, gõ kolo lấy của nó trong 1h từ 1.2-2$ thì bạn gãy ngón tay, bạn tính 1 ngày 5$ thì bạn gõ đủ số đó rồi dừng thì nó vẫn ko ngang nhau, 5$ quất pix 1 buổi là có, còn kolo để đc 5$ bạn quất nó thế nào tự hiểu,
Cạp cha nói chung, dự án mà dễ nhất phải nói tới earnanytime,còn sp cao tới đâu mà gõ kolo thì ko ăn thua. kolo chỉ dành cho newbie làm quen.
2402TH bạn nói chuẩn ý mình đấy nhưng thiên về một số lợi thế bên pix khả năng load full thì tầm sau 12h đúng ko cậu vậy là cố định .Nhưng kolo tầm 5h chiều đã full tầm giá 0.43$.0.45$ cũng tùy lúc tính 1 phep tính đơn giản để thấy sự hiệu quả nhé:D (speed mình tầm 3k/h+14%bonusx0.42$/h=3000+420 x 0.42$h làm =1.436$ trừ đi số sai cũng không bao nhiêu hết các bạn đã làm sẽ rõ vấn đề này vậy để thấy rõ đc cái lợi từ time làm việc cho đến code và chất lượng load thì khỏi bàn.so về pix thì pro cho mình ý kiến đi để ae cùng đàm đạo. còn kolo pro vẫn cạp sống bt chứ không phải dự án chỉ dành cho newbi như bác 2402TH nghỉ

cú mùi của gió ở đây thì phải. ngày nào t cũng để ý top 5k kolo , mấy thánh đứng đầu chưa thấy bao h vượt quá 10k cap mà bạn nói ngày làm 8h 10$

k có duyên vs gõ cap, chơi mega pix bị khóa acc còn kolo thì lãnh dc 12 wmz là bỏ nghê vì ban nhìu wa, gõ từ sáng tới khuya ngày dc 3 acc 1 acc 1 usd :'( gõ điên đầu mà tiền chỉ nhiu đó :'( chắc do k có duyên vs nghề gõ capt :3

-
k có duyên vs gõ cap, chơi mega pix bị khóa acc còn kolo thì lãnh dc 12 wmz là bỏ nghê vì ban nhìu wa, gõ từ sáng tới khuya ngày dc 3 acc 1 acc 1 usd :'( gõ điên đầu mà tiền chỉ nhiu đó :'( chắc do k có duyên vs nghề gõ capt :3
Duyên hay không thì chưa biết chứ đã xác định cạp thì phải chiu khó rèn luyện theo time cậu ak nghề này đòi hỏi sự cần cù chịu khó và có nhiu time rèn luyện chứ ko pro ngày 1 ngày 2 dc đâu bâyh h pro gõ cạp thỉ cũng chỉ kiếm đc TB 1.2 đến 2$/h là cùng thôi

2402TH bạn nói chuẩn ý mình đấy nhưng thiên về một số lợi thế bên pix khả năng load full thì tầm sau 12h đúng ko cậu vậy là cố định .Nhưng kolo tầm 5h chiều đã full tầm giá 0.43$.0.45$ cũng tùy lúc tính 1 phep tính đơn giản để thấy sự hiệu quả nhé:D (speed mình tầm 3k/h+14%bonusx0.42$/h=3000+420 x 0.42$h làm =1.436$ trừ đi số sai cũng không bao nhiêu hết các bạn đã làm sẽ rõ vấn đề này vậy để thấy rõ đc cái lợi từ time làm việc cho đến code và chất lượng load thì khỏi bàn.so về pix thì pro cho mình ý kiến đi để ae cùng đàm đạo. còn kolo pro vẫn cạp sống bt chứ không phải dự án chỉ dành cho newbi như bác 2402TH nghỉ
Hihi, lúc đầu thấy post hình lên thì tưởng bạn khoe speed nên chả quan tâm. vì thực ra speed đó cũng ở mức kha khá, ờ, kha khá thôi.
Nói chung kolo vẫn kiếm ăn đc chứ ko đến nỗi "chỉ dành cho newbie" but nếu bạn xác định capt để có thu nhập tốt thì nên tìm hiểu thêm về pix.

sp tính thế nào các bác. E gõ nhanh lắm 1h được 700 code. Thế chậm quá phải ko. Có pro nào chỉ cách gõ nhanh e với

Cái chức năng chuyển tiền từ acc Kolo này sang acc Kolo khác dùng thế nào bác nhỉ? Nó viết Minimum 0.1USD mà em hơn rồi (chưa tính % bonus) mà vẫn ko biết chuyển kiểu gì :confused:

1h đc 700 thì sp khoảng 10 - 13 gì đây
Thế là chậm hả bác. Các bác gõ 1h 2k thì thánh rồi. Mà cách tính sao b

Hihi, lúc đầu thấy post hình lên thì tưởng bạn khoe speed nên chả quan tâm. vì thực ra speed đó cũng ở mức kha khá, ờ, kha khá thôi.
Nói chung kolo vẫn kiếm ăn đc chứ ko đến nỗi "chỉ dành cho newbie" but nếu bạn xác định capt để có thu nhập tốt thì nên tìm hiểu thêm về pix.
vậy chắc khả năng của bạn là cao hơn nữa nhỉ thử cho mình 1 bài test trong 30p đến 1h về kolo để mình dc chiêm ngưỡng sp của bạn là bn mình cũng đang muốn kiếm người vượt trên 5x để lấy động lực thi đua nè có tranh đua thì mới có tiến bộ quan điểm của mình là vậy.Còn pix thì chắc không thể rồi mình mất mail của group pix nên h muốn làm cũng khó lại thêm proxy SSH rồi load củ chuối+ các kiểu nhanh chậm thất thường nên đành nhường lại cho mấy pro.e kiếm sống qua ngày với thằng kolo củng đủ đối với em rồi

Cái chức năng chuyển tiền từ acc Kolo này sang acc Kolo khác dùng thế nào bác nhỉ? Nó viết Minimum 0.1USD mà em hơn rồi (chưa tính % bonus) mà vẫn ko biết chuyển kiểu gì :confused:
đơn giản mà bạn vào mục rút tiền có 1 loạt hệ thống rút tiền dành cho kolo bạn chon tiếp Internal Transfer>>>select>>>>kéo thanh trượt với số tiền bạn đang có trong tk phần Những điều kiện cần thiết:nhập id mà bàn cần chuyển đến nhớ là nhập chính xác id đó không mất tiền nhé chọn Tiếp Theo rồi nhập mã ping vào xác nhận là ok mã ping thì bạn vào cài đặt thiết lập rồi vào mail đó để xác nhận mã ping là xong đơn giản mà

mình cũng ko biết bạn đã làm dc bao lâu với nghề này chứ riêng mình 8 năm đủ hiểu rõ thằng cạp này pix mình cũng đã từng là quản lý top 4sv (quanly001) ae mmo 3 4 năm về trc làm group pix sẽ biết mình còn. Chưa chắc cùng 1 time bạn làm pix với mình đã có thu nhập bằng kolo mình làm nhé nên đừng quan điểm sai vấn đề

sư uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu phụ ụ uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ụ. mình gõ gãy tay cũng chỉ được 1k code/h thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom