Ask Tôi đang có một con 4rum nội dung 18+, khai thác như thế nào giờ nhỉ?

larryvu287

Newbie
Reactions
6
MR
0.369
Tôi đang có một con 4rum nội dung 18+, khai thác như thế nào giờ nhỉ? Nhờ anh recommend network để đặt displaying ads cho mảng này. Chứ GÀ là tôi nghĩ cũng chim cút vào một ngày không xa. 4rum của tôi có nội dung tương tự xamvn (gái gú, chính trị) nhưng mà member từ US và canada

Chào!
tôi là Erik đến từ Clickadu
chúng tôi rất quan tâm đến việc quảng cáo trên các trang web như vậy, vui lòng gửi cho tôi một tin nhắn qua skype hoặc telegram
telegram: @erik_work

Tôi đang có một con 4rum nội dung 18+, khai thác như thế nào giờ nhỉ? Nhờ anh recommend network để đặt displaying ads cho mảng này. Chứ GÀ là tôi nghĩ cũng chim cút vào một ngày không xa. 4rum của tôi có nội dung tương tự xamvn (gái gú, chính trị) nhưng mà member từ US và canada
ib mình nhé

Mình có site 18, giờ hợp tác tăng traffic web, ăn chia không ?

ko treo GA thì treo cái khác tiền thiếu j , , quan trọng là có traffic , càng nhiều càng tốt , là kiểu gì cũng ra tiền

Chào!
chúng tôi rất quan tâm đến việc quảng cáo trên các trang web như vậy, vui lòng gửi cho tôi một tin nhắn qua skype hoặc telegram
tầm 1k5 -> 2k traffic thì đặt qc được không bạn.

T nghĩ bác nên monetizing qua AdMaven, bên đây duyệt nội dung cũng thoáng, t thấy mấy bác cùng niche như vậy CPC cũng cao lắm. Bác muốn làm dịch vụ gì cụ thể chưa hay đang tham khảo thôi?

T nghĩ bác nên monetizing qua AdMaven, bên đây duyệt nội dung cũng thoáng, t thấy mấy bác cùng niche như vậy CPC cũng cao lắm. Bác muốn làm dịch vụ gì cụ thể chưa hay đang tham khảo thôi?
mình đang có site 18+, nên muốn hỏi anh em Net ổn ổn chút ạ.

Chào!
Hình như khẩu vị của ông net này là 18+ hay sao ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom