Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

Reactions
100
MR
0.000

code kolo như vậy sp như vậy cũng có thể mà, ăn thua thằng kolo rate quá tồi, mà banned cũng phải gọi là siêu thanh :D

code kolo như vậy sp như vậy cũng có thể mà, ăn thua thằng kolo rate quá tồi, mà banned cũng phải gọi là siêu thanh :D
ukm nhưng tính ra cũng ổn định so với pro cạp đó cậu cứ xem như là 2code kolo= 1code pix mà cạp thôi hehe

Rate bèo , khóa acc nhiều , có luôn kiểm duyệt tiền luôn , nó thích thì cho qua , không thì cứ cho pending quài , coi bộ nhiều chông gai bác nhỉ !!

Rate bèo , khóa acc nhiều , có luôn kiểm duyệt tiền luôn , nó thích thì cho qua , không thì cứ cho pending quài , coi bộ nhiều chông gai bác nhỉ !!
Không như bác nghỉ đâu mình làm từ hồi h bỏ qua lỗi khá nhiều cũng chỉ mức nhắc nhở thôi chủ yếu là đánh hạn chế sai liên tục trên 1id làm việc thì nó mới khoá mình tàn tàn cũng kiếm 1h= 1.2 đến 1.5$ bù lại code load đều không phải ngồi chờ làm ngày nào rút về ngày đó cho lành :D

:D kolo nhìn code dễ phết nnỉ - vớ vẩn mình test chơi - speed trên 50 chăng

Không như bác nghỉ đâu mình làm từ hồi h bỏ qua lỗi khá nhiều cũng chỉ mức nhắc nhở thôi chủ yếu là đánh hạn chế sai liên tục trên 1id làm việc thì nó mới khoá mình tàn tàn cũng kiếm 1h= 1.2 đến 1.5$ bù lại code load đều không phải ngồi chờ làm ngày nào rút về ngày đó cho lành :D
T đang nói tới cái khoảng pending $$ cho tụi mod nó kiểm duyệt trước khi chuyển qua bước 3 , lúc đó tiền mới chắc chắn về , còn mãi ở bước 2 thì xem như tèo

T đang nói tới cái khoảng pending $$ cho tụi mod nó kiểm duyệt trước khi chuyển qua bước 3 , lúc đó tiền mới chắc chắn về , còn mãi ở bước 2 thì xem như tèo
nó kiểm duyệt cũng nhanh lắm cậu thường thì mình làm tầm buổi tối đến sáng 7 8h gì đó là về kiểm duyệt bước 3 rồi rút luôn ak :D muộn quá thì trưa là rút đc

nó kiểm duyệt cũng nhanh lắm cậu thường thì mình làm tầm buổi tối đến sáng 7 8h gì đó là về kiểm duyệt bước 3 rồi rút luôn ak :D muộn quá thì trưa là rút đc
Không biết có nhanh không mà acc của t hơn 1 ngày vẫn còn kiểm duyệt và đó là lý do t bỏ kolo đi , cũng may trời thương cho vào được dự án khác rate ok , load cũng ok y như kolo vậy , code cũng khá dễ !

mình cũng lên đc 4-5x thằng kolo, nhưng xét khía cạnh 2code=1code pix, ban ngày thì 3 code=1 code pix=> kiếm 10$/ngày thì rụng tay, ko làm lâu dài đc, trong khi đó Pix chậm kiểu j vừa gõ vừa ngủ gục cũng >1$/h rồi, đỡ mỏi hơn.
Thớt là pro ẩn danh chăng.

mình cũng lên đc 4-5x thằng kolo, nhưng xét khía cạnh 2code=1code pix, ban ngày thì 3 code=1 code pix=> kiếm 10$/ngày thì rụng tay, ko làm lâu dài đc, trong khi đó Pix chậm kiểu j vừa gõ vừa ngủ gục cũng >1$/h rồi, đỡ mỏi hơn.
Thớt là pro ẩn danh chăng.
Nếu cậu từng biết tới quanly001 tóp 4pix hơn 3 năm về trc :D tớ ẩn dật lâu rồi mới chơi lại mmo để chém gió với ae đỡ buồn thôi

ukm cậu nói cũng đúng nhưng h làm pix loạn lạc quá mình thì muốn cv đều để làm thôi có mỏi tay chút cũng ks ngày nào cũng tàn tàn làm 7 tiếng đạt 10$ thì nghỉ chứ không gắng nên cũng ko mất sức mấy

bác có gõ phân biệt hoa thường không vậy?
tất nhiên là phải phân biệt chứ cậu kolo nhìn vậy chứ kĩ lắm nhưng làm quen thì esc bỏ qua code cũng bt nó ko band đâu miễn sao đừng gõ sai liên tục trên 1 id làm là dc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom