Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

chắc bạn bỏ lâu quá không gõ , chứ làm gì có chuyện sp giảm cũng có thế là do code chi phối :D
thế mới nói , trước t mới gõ kolo gõ hăng lắm sp toàn trên 3x gõ cả ngày , rồi mới chuyển sang pix lẹt đẹt sp 1x 2x rồi 3x như thế 2 năm rồi đến giờ 2x , chắc có khi theo chu kì sắp tụt xuống 1x mất :(

thế mới nói , trước t mới gõ kolo gõ hăng lắm sp toàn trên 3x gõ cả ngày , rồi mới chuyển sang pix lẹt đẹt sp 1x 2x rồi 3x như thế 2 năm rồi đến giờ 2x , chắc có khi theo chu kì sắp tụt xuống 1x mất :(
chắc do b có tuổi rồi đó, đầu óc k còn minh mẫn nhanh nhạy nữa nên giảm tốc độ :D
gõ nhanh thì đầu óc cũng phải hoạt động tốt nhanh mới gõ nhanh được :D

chắc do b có tuổi rồi đó, đầu óc k còn minh mẫn nhanh nhạy nữa nên giảm tốc độ :D
gõ nhanh thì đầu óc cũng phải hoạt động tốt nhanh mới gõ nhanh được :D
:rolleyes: có khi nào ngược đời tí ko - gõ cạp đc 1 2 năm - gõ chơi thôi - kiếm nhiêu cho hết vào bet - mà hơn năm quay lại speed tự dưng tăng gấp 2 3 hôi xưa luôn - chẳng hiểu nối

hjx mới ttử gõ lại mà max dc 3x. bác gõ kiểu gì mà 5x sợ thật. cap 2 từ bác gõ 1 bỏ 1 à ^^!

hjx mới ttử gõ lại mà max dc 3x. bác gõ kiểu gì mà 5x sợ thật. cap 2 từ bác gõ 1 bỏ 1 à ^^!
gõ vậy mà ăn band ak cậu gõ hết chứ đều code dể đa số mới vậy chứ TB thì 47 ak cung tầm 3k/h đủ kiếm ăn :p

nói chung là ngang nhau cả thôi , mình cũng gõ nhiều dự án và kết luận ngang cả thôi pix thì ngày cũng 5$ mà kolo thi ngày cũng 5$ , rate cao code dài và khó load không ổn định . rate thấp kolo code ổn định dễ nhìn nói chung là ngang nhau ca thôi

Mất khoảng tầm 8Tiếng làm+ 3tiếng nghỉ ngơi bác nói chung là mình làm tầm khoảng 9h tối đến gần 7h sáng đủ 10$ sớm h nào nghỉ h đó :D
:D thế cũng hơi cực đó nhỉ bác - em gõ pix từ 12h đêm đến tầm 6 7 sáng - gõ nghỉ ít- gõ hơi mỏi chút nhưng đc trên 10$ tí à

:D thế cũng hơi cực đó nhỉ bác - em gõ pix từ 12h đêm đến tầm 6 7 sáng - gõ nghỉ ít- gõ hơi mỏi chút nhưng đc trên 10$ tí à
bác cũng ngẫm mà xem pix tàn tàn 1h 1k5>>1k8 speed cứ tàn tàn mà gõ cũng có TB 1.5$ rồi trong khi e phải hì hục kolo 1h=3k hơn gấp đôi nên ko đánh liên tục dc mà phải tam 10 đến 20p lấy lại sức mới quất tiếp đc ngày nào xiêng thì 5h thoải mái đi ngủ còn nhác thì phải gắng đến 7 8h bác ak chung quy cũng vì miếng cơm cả chịu cực quen rồi hehe miễn sao quất cho đạt 7 8 h làm việc là dc :D

Chắc acc bác quen hay sao ấy, chứ em gõ cũng thuộc dạng kĩ mà cứ sai 1 2 code là nó cho ăn quả ban. em log vào xem lỗi gõ thấy mà !

khô máu luôn à :)))
nhưng cũng phải công nhận bạn gõ tốt thật :)
chuyển sang pix mà làm có phải hơn không
hoặc chiến mega ý
mega còn ko khó tính = kolo

cho em hỏi kolo này nó còn baned linh tinh ko , dạo này đói quá kiếm cài làm
năm trước cũng gõ ông này bonus 1x%

nói chung là ngang nhau cả thôi , mình cũng gõ nhiều dự án và kết luận ngang cả thôi pix thì ngày cũng 5$ mà kolo thi ngày cũng 5$ , rate cao code dài và khó load không ổn định . rate thấp kolo code ổn định dễ nhìn nói chung là ngang nhau ca thôi
ngang sao được, đó là do bạn ko làm việc bình thường. Cũng 60 phút bên pix kiếm 1.2-2$ ko mỏi tay, có thể xem phim nữa, gõ kolo lấy của nó trong 1h từ 1.2-2$ thì bạn gãy ngón tay, bạn tính 1 ngày 5$ thì bạn gõ đủ số đó rồi dừng thì nó vẫn ko ngang nhau, 5$ quất pix 1 buổi là có, còn kolo để đc 5$ bạn quất nó thế nào tự hiểu,
Cạp cha nói chung, dự án mà dễ nhất phải nói tới earnanytime,còn sp cao tới đâu mà gõ kolo thì ko ăn thua. kolo chỉ dành cho newbie làm quen.

ngang sao được, đó là do bạn ko làm việc bình thường. Cũng 60 phút bên pix kiếm 1.2-2$ ko mỏi tay, có thể xem phim nữa, gõ kolo lấy của nó trong 1h từ 1.2-2$ thì bạn gãy ngón tay, bạn tính 1 ngày 5$ thì bạn gõ đủ số đó rồi dừng thì nó vẫn ko ngang nhau, 5$ quất pix 1 buổi là có, còn kolo để đc 5$ bạn quất nó thế nào tự hiểu,
Cạp cha nói chung, dự án mà dễ nhất phải nói tới earnanytime,còn sp cao tới đâu mà gõ kolo thì ko ăn thua. kolo chỉ dành cho newbie làm quen.
pix thì bây giờ mua ssh hay proxy ở đâu vậy bạn. mình muốn làm mà k biết dùng gì giờ. và mua ở đâu nữa. mà làm pix thì chỉ làm đêm thôi hả bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week