Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

mình cũng đã thay đổi quan điểm từ khi làm lại pix trc không như mình nghi là làm pix bay h quá khó khăn về proxy+ group nhưng làm 1 time gần 2 tháng mình cũng đã có group+ group nhỏ cung có hơn 100id để làm ổn định pix .Mạng nhanh thi 2$ > 2.5$/h còn chậm thì tàn tàn cũng 1>1.5$ tiền quá tốt hơn kolo ^_^
thánh, gõ gì mà kinh vậy?. mình hết tốc lực mới 1,2$/h đấy là nhanh nhất rồi.

cho mình tí kinh nghiệm đi cậu :D bất cứ gì .Mình đag bị đứng ở 30sp gõ 10 ngón:(
cậu làm nghề này lâu chưa ,kinh nghiệm thì mình ko dám đâu chỉ là mình gắn bó với nghề này quá lâu rồi nên tốc độ càng lúc càng nhanh hơn thôi. bây h muốn lên hơn nữa cũng rất khó ^^ Mình nhìn hình ảnh chủ yếu là nhìn 3 4 code cuối cùng của hàng trên thì đã nhớ hàng dưới 3 4 kí tự rồi để có thế đánh liền mạch hơn cũng tiết kiệm dc time đó cậu

cậu làm nghề này lâu chưa ,kinh nghiệm thì mình ko dám đâu chỉ là mình gắn bó với nghề này quá lâu rồi nên tốc độ càng lúc càng nhanh hơn thôi. bây h muốn lên hơn nữa cũng rất khó ^^ Mình nhìn hình ảnh chủ yếu là nhìn 3 4 code cuối cùng của hàng trên thì đã nhớ hàng dưới 3 4 kí tự rồi để có thế đánh liền mạch hơn cũng tiết kiệm dc time đó cậu
thank cậu. Cậu làm nhiêu lâu rồi . Mình gõ cũng đc 2 năm rồi mà thỉnh thoảng thôi không thường xuyên nay thất nghiệp mới gõ thường mà bị đứng ở sp30-32

thank cậu. Cậu làm nhiêu lâu rồi . Mình gõ cũng đc 2 năm rồi mà thỉnh thoảng thôi không thường xuyên nay thất nghiệp mới gõ thường mà bị đứng ở sp30-32
tớ thì làm hơn 8 năm rồi cậu và đây cũng xem như là cv chính của mình bao lâu nay ngày ngồi làm việc trên máy hơn 13 tiếng còn chính xác tập trung làm thì cũng tầm 10tiếng đó cậu

tớ thì làm hơn 8 năm rồi cậu và đây cũng xem như là cv chính của mình bao lâu nay ngày ngồi làm việc trên máy hơn 13 tiếng còn chính xác tập trung làm thì cũng tầm 10tiếng đó cậu
à thời gian nghỉ làm của cậu sao mình làm 3 4 tiếng là buồn ngủ hết lm đc phải ngủ xog mới bth lại???

Không biết có nhanh không mà acc của t hơn 1 ngày vẫn còn kiểm duyệt và đó là lý do t bỏ kolo đi , cũng may trời thương cho vào được dự án khác rate ok , load cũng ok y như kolo vậy , code cũng khá dễ !
Bác đang chơi dự án nào thế cho tui ké nữa

e làm thử mà chóng hết cả mặt

cho em hỏi các bác kiếm proxy ở đâu vậy,định chuyển qua pix,kolo giờ nó khốn nạn quá:mad:
pix còn nát hơn cả chữ nát nữa cậu không thấy ae ai cũng than ak .một tháng bỏ ra TB tầm 1tr đê đầu tư mua proxy không đủ mệt rồi mà load thì nãn khỏi nói còn kiếm free thì mất time mà chẳng đc bn làm không đảm bảo dc

pix còn nát hơn cả chữ nát nữa cậu không thấy ae ai cũng than ak .một tháng bỏ ra TB tầm 1tr đê đầu tư mua proxy không đủ mệt rồi mà load thì nãn khỏi nói còn kiếm free thì mất time mà chẳng đc bn làm không đảm bảo dc
1 tr đầu tư làm offer đi bèo ngày cũng $10

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom