Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))View attachment 67923
Muốn chuyển được tiền thì $ phải nằm trong ô thứ 3. Nhiều bạn bảo nó duyệt nhanh nhưng của mình thấy chậm, mấy hôm nay để ý thấy nó hay duyệt lúc hơn 16h chiều và khoảng 2-3h sáng.
bạn ơi mình chưa hiểu lắm gt rõ hơn tý đc hem:oops:

bạn ơi mình chưa hiểu lắm gt rõ hơn tý đc hem:oops:
Min chuyển từ acc Kolo này sang acc Kolo khác là 0,1$. Bạn gõ đủ điều kiện đó là chuyển được. Dồn tiền vào 1 acc cho nó >= 1$ thì rút.

Min chuyển từ acc Kolo này sang acc Kolo khác là 0,1$. Bạn gõ đủ điều kiện đó là chuyển được. Dồn tiền vào 1 acc cho nó >= 1$ thì rút.
phải có mã pin thí mới đổi hả cậu mình cũng bấm vào phần chuyển tiền đấy mà ko thấy chữ select :confused:

phải có mã pin thí mới đổi hả cậu mình cũng bấm vào phần chuyển tiền đấy mà ko thấy chữ select :confused:
Tiền phải kiểm duyệt xong và đủ min nó mới hiện. Còn mã pin thì đúng vậy.

Mình có một thắc mắc các bạn giải đáp giúp
Mình cũng đang tập tành gõ kolo
Gõ trên web. rate 0.4/1k
Không biết do mạng nhà mình hay do web mà load rất chậm, chỉ nhanh từ sau 10h tối
Mình gõ cật lực 3 tiếng từ 9h00 đến 11h00 thì được 1,5k cap = 0,6$
Thực sự là hẻo quá nên mong các bác chia sẻ em cách tăng thu nhập với ạ
Thank nhiều nhiều

Mình có một thắc mắc các bạn giải đáp giúp
Mình cũng đang tập tành gõ kolo
Gõ trên web. rate 0.4/1k
Không biết do mạng nhà mình hay do web mà load rất chậm, chỉ nhanh từ sau 10h tối
Mình gõ cật lực 3 tiếng từ 9h00 đến 11h00 thì được 1,5k cap = 0,6$
Thực sự là hẻo quá nên mong các bác chia sẻ em cách tăng thu nhập với ạ
Thank nhiều nhiều
Bạn nên mua phần mềm để gõ được nhiều acc và kiên trì gõ 1 thời gian thì tốc độ sẽ lên => lên tiền sẽ tăng thêm thu nhập.

Bạn nên mua phần mềm để gõ được nhiều acc và kiên trì gõ 1 thời gian thì tốc độ sẽ lên => lên tiền sẽ tăng thêm thu nhập.
Em cảm ơn bác
Phần mềm đó là khi mình gõ 1 capcha nó sẽ chia ra nhiều acc hay thế nào ạ
Bác giải thích giúp em chỗ này với
Vì một acc, em thấy kolo nó load cũng lâu lắm ạ
Nhiều acc ko biết có load được ko nữa
Thân

Chiến mãi kolo mới lên được max speed 31. Hix. Các bro chỉ giáo cách tăng nhanh speed với :(

Em cảm ơn bác
Phần mềm đó là khi mình gõ 1 capcha nó sẽ chia ra nhiều acc hay thế nào ạ
Bác giải thích giúp em chỗ này với
Vì một acc, em thấy kolo nó load cũng lâu lắm ạ
Nhiều acc ko biết có load được ko nữa
Thân
Nghĩa là:
Trên web chỉ gõ được 1 acc => load chậm, k đủ gõ
Phần mềm cho phép thêm nhiều acc để gõ, 5-10 acc chẳng hạn
Gõ acc nào thì tiền + về acc đó, k có chia ra gì hết
Nhiều acc thì đương nhiên load nhanh hơn 1 acc chứ

Nghĩa là:
Trên web chỉ gõ được 1 acc => load chậm, k đủ gõ
Phần mềm cho phép thêm nhiều acc để gõ, 5-10 acc chẳng hạn
Gõ acc nào thì tiền + về acc đó, k có chia ra gì hết
Nhiều acc thì đương nhiên load nhanh hơn 1 acc chứ
Thank bác
Em đã hiểu sơ sơ :)

Có một số bạn newbie hỏi mình về chọn hình ảnh hiệu quả và nhanh nhất mình cũng xin phép đưa ra 1 số trường hợp và cách nhận biết đơn giản: mình cho bạn 1 vài thắc mắc như vậy nè: đa số chọn hình về street sing là nhiều nhất trong kolo và hình street name
nếu là street sing ( dấu hiệu đường phố) bạn nhìn vào sẽ thấy rõ những biển báo giao thông cứ tích chọn hết bạn tinh ý 1 chút là sẽ nhận thấy rõ hình ảnh luôn có 4 biển báo trong tổng số 1>9 ví dụ 1,2,3,5 vv tức là khi nhìn thấy chữ street sing cứ nhìn những biển báo xuất hiện mà chọn .street name ( tên đường phố) cũng như vậy bạn phải chọn đủ 4 hình nhé nhin những cái tên mà tích. cọn số còn lại thường thì 2 or 3 thôi mai rãnh mình sẽ gửi hướng dẫn = hình ảnh cho bạn dễ nhận biết và thường nó lặp đi lặp lại nhìn cũng quen mắt

mình cũng lên đc 4-5x thằng kolo, nhưng xét khía cạnh 2code=1code pix, ban ngày thì 3 code=1 code pix=> kiếm 10$/ngày thì rụng tay, ko làm lâu dài đc, trong khi đó Pix chậm kiểu j vừa gõ vừa ngủ gục cũng >1$/h rồi, đỡ mỏi hơn.
Thớt là pro ẩn danh chăng.
phần mền mấy bạn đó đang sử dụng là gì vậy ban ơi?

2402TH bạn nói chuẩn ý mình đấy nhưng thiên về một số lợi thế bên pix khả năng load full thì tầm sau 12h đúng ko cậu vậy là cố định .Nhưng kolo tầm 5h chiều đã full tầm giá 0.43$.0.45$ cũng tùy lúc tính 1 phep tính đơn giản để thấy sự hiệu quả nhé:D (speed mình tầm 3k/h+14%bonusx0.42$/h=3000+420 x 0.42$h làm =1.436$ trừ đi số sai cũng không bao nhiêu hết các bạn đã làm sẽ rõ vấn đề này vậy để thấy rõ đc cái lợi từ time làm việc cho đến code và chất lượng load thì khỏi bàn.so về pix thì pro cho mình ý kiến đi để ae cùng đàm đạo. còn kolo pro vẫn cạp sống bt chứ không phải dự án chỉ dành cho newbi như bác 2402TH nghỉ
cho em hỏi, làm thế nào được phần mềm đó ạ

T đang nói tới cái khoảng pending $$ cho tụi mod nó kiểm duyệt trước khi chuyển qua bước 3 , lúc đó tiền mới chắc chắn về , còn mãi ở bước 2 thì xem như tèo
Cùng lắm là 12 tiếng là nó duyệt mà bạn :D
Có khi 30 phút là nó cho qua

cơ bản về lâu dài chả được lại pix , mình gõ 5 tiếng buổi tối vừa gõ vừa chơi 6$ speed nhàng nhàng 12 ~ 30 tùy theo tốc độ ra code thất thường của speed

cơ bản về lâu dài chả được lại pix , mình gõ 5 tiếng buổi tối vừa gõ vừa chơi 6$ speed nhàng nhàng 12 ~ 30 tùy theo tốc độ ra code thất thường của speed
mình cũng đã thay đổi quan điểm từ khi làm lại pix trc không như mình nghi là làm pix bay h quá khó khăn về proxy+ group nhưng làm 1 time gần 2 tháng mình cũng đã có group+ group nhỏ cung có hơn 100id để làm ổn định pix .Mạng nhanh thi 2$ > 2.5$/h còn chậm thì tàn tàn cũng 1>1.5$ tiền quá tốt hơn kolo ^_^

mình cũng đã thay đổi quan điểm từ khi làm lại pix trc không như mình nghi là làm pix bay h quá khó khăn về proxy+ group nhưng làm 1 time gần 2 tháng mình cũng đã có group+ group nhỏ cung có hơn 100id để làm ổn định pix .Mạng nhanh thi 2$ > 2.5$/h còn chậm thì tàn tàn cũng 1>1.5$ tiền quá tốt hơn kolo ^_^
hay thế ,chả nhẽ chuyển sang pix

Bạn gõ soft kolo nào đó bạn, cho mình xin link d dược không :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom