Có Thánh Nào đạt chuẩn Max Speed 5x Kolo Chưa nhỉ :D

kinh dị. chắc ngón tay bạn phải dài và dẻo lắm
trước nó luyện bàn tay vàng + bóp zú long trảo thủ với đánh đàn ra nước... nên mới đạt công phu như vậy đó... cố lên
AE ơi
:D

gộp về 1 nick như nào vậy thánh :D
Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))

Muốn chuyển được tiền thì $ phải nằm trong ô thứ 3. Nhiều bạn bảo nó duyệt nhanh nhưng của mình thấy chậm, mấy hôm nay để ý thấy nó hay duyệt lúc hơn 16h chiều và khoảng 2-3h sáng.

Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))View attachment 67923
Muốn chuyển được tiền thì $ phải nằm trong ô thứ 3. Nhiều bạn bảo nó duyệt nhanh nhưng của mình thấy chậm, mấy hôm nay để ý thấy nó hay duyệt lúc hơn 16h chiều và khoảng 2-3h sáng.
giờ lấy acc 1 làm acc giữ tiền - không gõ có đc không
thì tầm acc 2 3 4 5 gõ rồi pay về acc 1 - có đc thanh toán không nhỉ

giờ lấy acc 1 làm acc giữ tiền - không gõ có đc không
thì tầm acc 2 3 4 5 gõ rồi pay về acc 1 - có đc thanh toán không nhỉ
Chắc là được nhưng ko cần thiết. Vì ban thì nó vẫn pay mà.

Bạn cho hỏi làm sao để soft xd có 2 khung hình đều load captcha như vậy đc mình gõ chỉ co khung trên load khung dưới k có j hết á làm sp k cao dc :oops:

Bạn cho hỏi làm sao để soft xd có 2 khung hình đều load captcha như vậy đc mình gõ chỉ co khung trên load khung dưới k có j hết á làm sp k cao dc :oops:
Bạn click vô chọn ô NxtImg Beta ở trên soft nha bạn.

Speed này thì ngon ăn đấy :D

Bạn click vô chọn ô NxtImg Beta ở trên soft nha bạn.
Thank's bạn bạn cho mình hỏi thêm làm thế nào tắt cái sound lúc enter code được nhỉ. nó có 1 tiếng "ting" nhỏ nhỏ thôi nhưng mà gõ lâu thì thấy cũng hơi kì kì. Ấn thử cái SOUND : ON OFF nó chỉ có loại SOUND to hơn chứ k có tắt hẳn :eek:

Thank's bạn bạn cho mình hỏi thêm làm thế nào tắt cái sound lúc enter code được nhỉ. nó có 1 tiếng "ting" nhỏ nhỏ thôi nhưng mà gõ lâu thì thấy cũng hơi kì kì. Ấn thử cái SOUND : ON OFF nó chỉ có loại SOUND to hơn chứ k có tắt hẳn :eek:
Cái sound đó mình cũng hok tắt được..mình làm thì tắt lun âm thanh hệ thống của máy tính lun...để hok có tiếng đó nữa :)

mới qua kolo dạo vòng, rate nó giờ này mà cứ 0.3 thê thảm quá
lượt đầu là vậy đó cậu phải qua 1 loạt code đầu mới lên giá mà công nhận bữa h pix ko load code thi bên kolo cũng hạ giá theo chắc nhiều người qua lam quá

Chỗ rút tiền chọn Internal Transfer, min 0.1$ thôi. Mình toàn gộp về 1 acc nhìn tiền nhiều cho sướng con mắt :))View attachment 67923
bạn ơi cái chuyển tiền đó là mình mất fee 0,1$ 1 lần chuyển hả bạn hay là mất 1 lần rùi mấy lần sau chuyển free k thía chứ mỗi lần đi toi 0,1$ thì chuyển làm chi :oops:

bạn ơi cái chuyển tiền đó là mình mất fee 0,1$ 1 lần chuyển hả bạn hay là mất 1 lần rùi mấy lần sau chuyển free k thía chứ mỗi lần đi toi 0,1$ thì chuyển làm chi :oops:
cái này là chuyển thấp nhất là 0.1$,con fee thì 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,215
170,364
Latest member
Drikse91
Back
Top Bottom