Có Scam Hay Không Lo Quá ............

cuối cùng cũng nhận ra là scam vừa hội ý vs lại bạn k.cff000000fc thì thấy rút ra :
2 nick trong 2 list yahoo là 1 : thaonguyen.rmit
cách chuyển tiền y hệt nhau
chuyển cho 2 acc PP khác nhau : nga nguyễn + vương thành băng ....................
vậy là 2 PP khác nhau chắc chắn chủ động scam .............
giờ chả biết dispute có đc lấy lại $ hok hjx hjx
Trust cho cố ngu thật ............ rút kinh nghiệm

Mấy ngày rồi chứ đâu phải một? 24h là đủ ban rồi mà...

Nếu ko phải scammer thì vào refund hoặc thanh toán xòng phẳng, unban + xoá topic report liền :|

cuối cùng cũng nhận ra là scam vừa hội ý vs lại bạn k.cff000000fc thì thấy rút ra :
2 nick trong 2 list yahoo là 1 : thaonguyen.rmit
cách chuyển tiền y hệt nhau
chuyển cho 2 acc PP khác nhau : nga nguyễn + vương thành băng ....................
vậy là 2 PP khác nhau chắc chắn chủ động scam .............
giờ chả biết dispute có đc lấy lại $ hok hjx hjx
Trust cho cố ngu thật ............ rút kinh nghiệm
hix, chia buồn cùng pác.

dính quả này cùng chủ thớt rồi. Hôm ấy bác gugu cũng giao dịch. Không biết có được thanh toán không. Bùn mất ngủ .... hjxhjx

dính quả này cùng chủ thớt rồi. Hôm ấy bác gugu cũng giao dịch. Không biết có được thanh toán không. Bùn mất ngủ .... hjxhjx
bác gugu thì lại đc $ nó sent lúc sáng ........................ chịu .............hjx hjx hjx

pp bẩn mà dám cho hold 4 day ...chém gió ác vãi :))

Hỏi xem ta giao dịch với hàng chục người đã có người nào chê pp ta bẩn chưa ..chỉ đc cái tội nói càn

Bác gugu nóng tính thế.
Đọc cho kỹ ý em nói nào
ở đây là mụ invisible đọc topic sợ nếu scam bác, bác cho ăn $ bẩn nên vào trả $ cho bác ... ý là vậy :|

pp bẩn mà dám cho hold 4 day ...chém gió ác vãi :))

Hỏi xem ta giao dịch với hàng chục người đã có người nào chê pp ta bẩn chưa ..chỉ đc cái tội nói càn

ò gugubux làm ăn cũng ngon mà , mình mua của bác này 250$ có sao đâu

Mấy ngày rồi chứ đâu phải một? 24h là đủ ban rồi mà...

Nếu ko phải scammer thì vào refund hoặc thanh toán xòng phẳng, unban + xoá topic report liền :|

vậy lần sau các bạn để ý cái nick nào uy tín lâu lâu ko hoạt động, tự nhiên lên diễn đàn hỏi mua pp là có vấn đề rồi, hôm trước mình thấy 1 bạn nc khờ khờ nên mình add hỏi có tin đc ko vì cũng đang định bán ít pp, bạn ấy nói cũng tin đc nhưng mình thì ko tin tg lắm nên ko gd

mô hôi nước mắt @@!. Chia bùn cùng bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,381
172,483
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back