Có Scam Hay Không Lo Quá ............

ac hỏi bác gugubux đi , bác gugubux hành hiệp trượng nghĩa đi bác , Thaonguyen.rmit cái éo gì , súc vật đó mà

tớ ko có ý kiến hehe

---------- Post added at 04:42 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

ac hỏi bác gugubux đi , bác gugubux hành hiệp trượng nghĩa đi bác , Thaonguyen.rmit cái éo gì , súc vật đó mà

đã nhận đc $ rồi nhé ...mịa 2 ngày thành ra 4day :binhsua29:

Last edited by a moderator:
haha! $ về mà lão đã mở tranh chấp! giờ còn kêu scam nữa không

thời gian hold là t7 màk ............ thảo nguyên hứa là tối t6 send nghĩa là hold mình 2 ngày mình bán cho thảo nguyên từ t4 đến hnay là mấy ngày roài ............ gần 1 tuần roài đấy .................

chả thấy onl nữa scam thật roài .............. mà không hiểu nổi scam sao không scam hết bác gugubux thì hok scam mà mình lại scam cả 1 bạn sent 60$ nữa ............... scam hết thì có gì dispute hết còn hok scam hết thì thoai ........... scam 1 2 người vẫn bị dispute màk ta .............

Trên tin thần cao là bác gugu chém cho vui nhà vui cửa :|
Hoặc tinh thần là mu thaonguyen sợ $ bẩn limit nên mới lo trả cho gugu. Còn các chú thì ... quỵt sợ gì =]]

Hoặc tinh thần là mu thaonguyen sợ $ bẩn limit nên mới lo trả cho gugu. Còn các chú thì ... quỵt sợ gì =]]
chả biết sao mà thấy bác gugubux cười hí hửng lắm ............... quỵt sợ gì là sao ..................

pp bẩn mà dám cho hold 4 day ...chém gió ác vãi :))

Hỏi xem ta giao dịch với hàng chục người đã có người nào chê pp ta bẩn chưa ..chỉ đc cái tội nói càn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom