có pro nào bit cách mua nhẫn để bạn gái đeo vừa ko@@@@@@@@

mmth

Junior
Reactions
118
MR
0.001
Pro nào giúp mình với, tính tặng nhẫn cho bạn gái, mà chưa từng mua + bit cách chọn cho vừa cả!!!! ( vừa ngón áp út bên tay trái nhe, kekek) pro nào co kinh nghiêm tư vấn với,,,,,,,:binhsua112:

Last edited by a moderator:
Đi chơi này nọ giả vờ so tay anh với tay em ai trắng hơn để đo thôi chứ sao :(

nghe nói có nhiều cách lắm, mà ko ai chỉ hêt,

Last edited by a moderator:
Chặt một ngón tay đi mà thử :binhsua112:

dẫn nó tới tiệm vàng, kêu người bán đo, vậy là xong. Còn nhẫn bạc hay vàng, kim cương thì là do mình he he

nếu tặng tặng quà cho bạn gái 1 ngày lễ j đó thì nên tặng trang sức như dây chuyền,vòng tay....,chứ đừng nên tặng nhẫn ( vì con gái sẽ nghĩ đến hôn nhân )

Chà bác này nói mới biết :m190: xxx

mới hỏi dc 1 cách, khi mua nhẫn thì đeo vào ngón tay ut cua mình vừa thì bạn gái sẽ đeo vừa ngón ap ut, PRO NÀO CÒN CÁCH # KO, XEM NHIỀU CÁCH ĐỂ CHỌN

Đi ra chỗ bán nhẫn lấy chiếc nhẫn cặp đeo vào ngón danh của bạn(là ngón áp út đó),đeo vào ngón danh khi vừa tới cái mắc ngón tay của bạn là chiếc nhẫn đó vừa với tay bạn gái cậu đó.

Bạn mua nhẫn cao su ấy. ngón nào đeo cũng đc hết

nếu tặng tặng quà cho bạn gái 1 ngày lễ j đó thì nên tặng trang sức như dây chuyền,vòng tay....,chứ đừng nên tặng nhẫn ( vì con gái sẽ nghĩ đến hôn nhân )
Tui mún vậy mak, nên moi tăng nhẫn, hjhjhjh

Cái này thì mình biết nè !
Bước 1 : So ngón tay , ước thử độ chênh với ngón tay mình muốn biết .
Bước 2 : Ra ngoài tiệm do nó rồi ước chừng xem là số mấy ( có 2 loại số , Số từ 40 --> 60 , Từ số 1 --> 20 ) . Lưu nó vào bộ nhớ !
Bước 3 : Mua nhẫn . Bạn dự định mua nhẫn gì ? Vàng , Bạc hay Vàng Trắng ?
+ Vàng 18K : Mua một cái khoảng 5 phân thì vị chi : 0,5 * 2,800,000 = 1,400,000 vnđ + Công thợ khoảng 200,000 . Vị chi là 1,600,000vnđ .Thêm cái hột ( vd : kim cương , rubi , Saphia .... ) từ 200k đến 1,000,000,000vnđ .

==> Khoảng 2,000,000vnđ là ok .
+ Bạc : Khoảng 500,000 vnđ .
+ Vàng trắng khoảng 1,200,000vnđ .

:binhsua121:

tính ngón tay út nhá cậu, tùy theo chiều cao

Ái chà. Kịch bản sẽ như thế nào nhỉ. Chiếc nhẫn vàng được bỏ trong một cái hộp làm bằng kim cương, sau khi đã tò te tí te khiến cố gái e thẹn, Anh mmth liền xuất "của quý" ra tặng cho nàng để đính hôn =)). Không may "của quý" của anh mmth không vừa với cố ấy. Anh "đút" mãi mà cũng không "lọt". Anh bèn đi đổi cái nhẫn khác. thế là kế hoạch tỏ tình thất bại =))

Cách 1: cầm điện thoại chả vờ nt rồi chụp chộm tay em ý.rồi ra tiệm vàng bảo mấy em nhân viên lựa cho.
Cách 2: anh có điều bất ngờ muốn tặng em...rồi dẫn em ý vô tiệm vàng chọn nhẫn đôi cái nào ưng ý thì xúc...chứ cứ mua áng chừng không hợp gu thẩm mĩ em ý,lại đồ rẻ tiền nữa thì....thôi rồi lượm ới:binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom