có phải mauibux.com đã scam

mutd

Newbie
Reactions
94
MR
0.000
mình vừa lên rút tiền ở mauibux.com thì không được, các bạn xem ảnh xem có phải nó scam không

nó đổi rule rồi. Free member chỉ dc payout 0.05$.
Nếu muốn rút nhiều thì phải nâng cấp account tốn 0.95$ rút dc 10$. Mà sáng giờ đã upg mà vẫn free định mai nhờ paypal đòi tiền lại khi đủ 24h dù đã support 2 lần

thì rút 0.05 cũng được bạn. Site này chuẩn bị SCAM rồi đây. Theo "lộ trình" mà đi thôi :))

site nay nó bắt phải upgrade nó mới cho rút mà mình lỡ tay click 0,4$ mất rùi

mình rút lần 1 0.05$ (phí rút hết 0.02$ rồi), lần 2 rút ko đc (mặc dù cũng chỉ type 0.05$), hay là fải upgrade mới rút đc ?

minh cung bi zay
scam roi
thời gian rút giữa 2 đợt là 15 ngày và được rút tối đa la 0.05 thì không có nghĩa là scam bạn. SCam là khi nó không trả tiền ấy! :)

Trang này nếu là thành viên free thì chỉ cashout đc $0.05
Mình cũng bị như mấy bạn,upgrade rùi mà không cashout đc---> chơi liều add fun $1--->cashout đc và instant
Tóm lại: upgrade ko đc tính vào đầu tư,bạn muốn rút tiền thì phải add fun
Đây là proof của mình

Ai nói bác thế: chỉ cần tỏng balance rút là đủ vốn rồi. Add fund 2$ -> payout 3$= hòa vốn. Sau đó clicks tiếp kiếm lời

đợi kiếm lời rồi nó bán cam ấy nhỉ hà hà mà cẩn thận add vào site của nó nó lại bán cam thì ăn đu đủ :D

Nó vẫn pay đều. Nhưng invest ko đc tính từ upgrade. Củ chuối đến thế là cùng.
Bực mình mình add funds 2$ từ main blance. Nó cũng chả thèm tăng % invest dù trong add funds nó ghi rõ ràng 2 cách add funds.
Từ đó suy ra chỉ có add funds tiền từ AP của mình vào.
Ko có PP nữa. Mà dispute AP mình chả thấy tự tin lắm :(
Anh em nào chiến báo kết quả đi!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week