Có phải gái đang có ý định đào mỏ em k mấy thím ?

exciter2011

Newbie
Reactions
43
MR
0.002
Tình hình là em quen gái qua zalo ,em gặp gái 1 lần rồi ,mặt dễ thương da trắng nhưng nhìn cặp mắt như là đã trải đời rất nhiều rồi .Gái luôn miệng nói với em là : em hiền lắm ,gặp a em run quá ,em ít nói lắm ,nhà em giàu lắm ,chú em làm giám đốc ,ở quê em làm thư kí cho chú , có ô tô chở đi và chở về ,nhưng em k thích ở quê nữa nên lên tp sống tự lập ,blah blah ,.... Sau khi đi chơi buổi đầu tiên về thì em nt hỏi thăm ,nhưng gái bơ em k thèm trả lới nên em cũng bơ lại luôn , nhưng k hiểu sao bữa nay gái nt hỏi thăm em .

Mấy thím đọc đoạn chat của em với gái rồi tư vấn hộ em với :

Gái: A ngủ chưa
Em : hehe ,anh chưa ,tối nay làm gì thế em ?
Gái : Sao thức khuya vậy a ?
Em : Tại k ngủ dc ,làm cú đêm quen rồi !!! Hôm nay em vui k ?
Gái :Em uống 2 chai .Hic . Em nhớ nhà quá . Tối nay a làm gì ?
EM : A đi ra biển nhậu
Gái : Với bạn hả a .
Em : Uhm ,em hiền dễ thương ,vì thế sống vui lên ,mọi thứ rồi sẽ quen thôi em ah !!!
Gái : K biết khi nào e mới qua giai đoạn này . Ra tự lập mới thấy quá nhiều thứ để lo lắng và suy nghĩ . Lúc trước ba mẹ cho em hết . Nhưng giờ em lựa chọn sống cs của riêng mình .
Em : Giờ bme k lo nữa ah .Bme có gửi tiền cho em không ?
Gái : Có ,mà em k lấy .
Em : Vậy tiền đâu em chi tiêu hằng ngày ?
Gái : Lúc trước bme cho mấy triệu . Giờ hết .

Em : Hết rồi em tính sao
Gái : Hi . Tới đâu tới .
Em : Ac , k có tiền cạp đất mà ăn ah .
Gái :Chắc vậy
Em : Để a xem thử , a giúp dc .
Gái : Thứ 2 em đi làm rồi , em cũng đang lo
Em :Giờ k có tiền k sống dc đâu em . Để a giúp cho .Đến khi làm dc lãnh lương thì có thể tự lo dc rồi .

Gái : Anh cũng đi làm vất vả mà . Giúp gì .
EM :Thì bạn bè giúp nhau lúc khó khăn thôi .Có gì đâu

Gái :A còn lo cho gd mà
Em : Chứ k có tiền sao ở lại đây làm việc dc .Em cứ lo ổn định trước đi .
Gái : Thì ăn mì tôm sống cũng dc chứ sao .Em sướng quen rồi . H chịu khổ tí .
Em : Thế tiền đâu ăn mì tôm .
Gái : hehe .Thôi a ngủ đi . Đừng lo cho em . Em còn cười dc mà . Hihi
Em : Uhm .
. Thôi đừng lo .Yên tâm đi có a . K sao đâu .
Gái : A tốt với em quá .
Em : Thôi em ngủ đi .Chúc e ngủ ngon .
Gái : Dạ .Chúc a ngủ ngon .

lâu k nt hỏi thăm
tự nhiên nt hỏi thăm xong kể lể là có ý đó :binhsua137:

Tại em thấy nó nói ngày nào cũng đi nhậu ,nữa tháng nay từ khi quen nó ,tối nào hỏi thăm nó cũng nói đi nhậu với bạn cùng phòng . mà em nghĩ đi nhậu đâu có rẻ đâu mấy thím . Giờ nó nói k có tiền . Bme gửi tiền thì lại k lấy .
Nên em gạ giúp tiền nó xem nó phản ứng gì .Nhưng e ấy trả lời rất kinh nghiệm .Em k biết có phải đào mỏ k nên mới lên đây hỏi mấy thím chứ .

nói chung là đào đó mà đó có phải là đào ko, mà sao thấy có mùi cam quá trời ố ô ố ô

Thớt cẩn thận đi " Biết đâu bất ngờ.." than về $ thì phải xem lại..........................mà thớt cứ vẽ đường cho hưu làm chi coi chừng gặp cọp......:binhsua146:

em gặp gái đào nhiều rồi nên bị dị ứng ,nên mới lên đây hỏi thăm xem mấy thím có thấy như e không ? tại e thấy nó nói cũng mâu thuẫn quá . k có tiền mà tối nào cũng nhậu là nàm thao .Đang làm cho công ty chú có ô tô đưa đón sao lại k làm nữa ? Ba mẹ cho tiền sao k lấy ,trong khi đó nó với bme có mâu thuẫn gì đâu ,bme nó suốt ngày hỏi thăm nó ,còn gửi đồ ăn cho nó nữa .

Có quá nhiều dấu hiệu đáng ngờ mấy thím ah .

- - - Updated - - -

Thớt cẩn thận đi " Biết đâu bất ngờ.." than về $ thì phải xem lại..........................mà thớt cứ vẽ đường cho hưu làm chi coi chừng gặp cọp......:binhsua146:
em vẽ cho nó xem nó chạy ntn thím ah , ai ngờ nó lại chạy như thế ?

úc trước bme cho mấy triệu . Giờ hết .

Em :Giờ k có tiền k sống dc đâu em . Để a giúp cho .Đến khi làm dc lãnh lương thì có thể tự lo dc rồi .

cái này là chủ thớt tự đâm đầu vào à nha :)) vote cho em gái vô tội bị anh trai nhà giàu cám dỗ :))

úc trước bme cho mấy triệu . Giờ hết .

cái này là chủ thớt tự đâm đầu vào à nha :)) vote cho em gái vô tội bị anh trai nhà giàu cám dỗ :))
thì dzi mới nói là em vẽ đường xem nó chạy như thế nào thôi ,chứ thấy nó than không tiền ,ba me cho tiền k lấy ,rồi hết tiền . Như thế em mới nghi mà vẽ đường thôi chứ e k phải tự nhiên đâm đầu vào nhé .

bác cứ đưa tiền cho nó 1 2 lần
sau đó suy luận:

tiền ba mẹ mà nó ko lấy lại đi lấy tiền bác -> đích thị là đào mỏ

ko lấy tiền ai hết -> có thể là con bé bướng bỉnh,

hoặc có thể nó sẽ than khổ mong bác giúp cho cv j đó với số tiền lớn chẳng hạn :))

Thứ nhất thread mắm loàn, thứ 2 con kia quá bá đạo =)) thread cứ vẽ đường cho nó đi còn hỏi với ko hỏi gì nữa bản thân mình cũng muốn đưa tiền cho nó =)) vãi

Theo kinh nghiệm chết (ngu :m025:) vì gái vố số lần của bổn thiếu gia thì khẳng định: đây ko phải là đào mỏ :m054:

Thứ nhất thread mắm loàn, thứ 2 con kia quá bá đạo =)) thread cứ vẽ đường cho nó đi còn hỏi với ko hỏi gì nữa bản thân mình cũng muốn đưa tiền cho nó =)) vãi
thím cm bá đạo quá đó ,nó bơ em thì em cũng bơ nó luôn ,mấy ngày k ll rồi ngu gì mà đưa tiền cho nó .Vãi suy nghĩ của thím .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week