Có nên đi phong bì cho giáo viên hướng dẫn không ?

Hướng dẫn khóa luận hả bạn, hồi chị mình làm thì mọi người dep sao thì mình dep theo vậy, thêm chút quà nữa :m131:
Đừng tiếc vài đồng lẻ :m131:

thằng bạn mình năm 1 nó đi thầy =)) và kết quả là bị ông trù dập cho tới tận h =)) học môn nào ông ý dậy là y rằng :))

thằng bạn mình năm 1 nó đi thầy =)) và kết quả là bị ông trù dập cho tới tận h =)) học môn nào ông ý dậy là y rằng :))
thầy gì mà ghê thế, trù dập ở đây là cho qua thẳng hay là quan tâm để ý e có vắng học bữa nào hay ko =))

mình nghĩ thế này cậu ah
thu nhất cậu hỏi những khóa trc xem họ có đi ko?
thứ 2 xem những nhóm khác có đi ko?
thử 3 xem gv họ là ng thế nào
như vậy rồi quyết định mình nghĩ nên đi quà thây vì tiền. vừa ý nghĩa vừa dễ nữa, nên chọn thời gian phù hợp nhé đừng đê như mình thực tập xong đang tính tối ghé chào cô rùi tặng wa thì trưa đó lên lớp cô tặng quà cho mình luôn vừa we vừa khó sự, hãy nhớ thời điểm tặng là quan trọng nhất cậu ah

Cái này mình nghĩ tùy GVHD:binhsua105:
Nếu bạn nhận thấy GVHD cần $ thì phải dập $$$ :binhsua85:
Còn không thì mình thấy nên tặng quà cho nó ý nghĩa:binhsua07:

mình cũng vừa nộp đồ án xong, và cũng chẳng đi đồng nào vì cả lớp cùng quyết định không đứa nào đi 1 đồng vì ông thầy dạy dở quá đứa nào cũng ghét. chắc ổng không đánh rớt cả lớp được rồi.

Đồng $ đi trước là đồng $ khôn XH bjo nó thực dụng lắm :m131: ko có bác hồ là ko có xong

Phong bì thì ít nhiều phải có rồi nhưng mà cách đưa phải tế nhị không thì xem có tác dụng ngược :binhsua15:

mình ngỉ như vậy

chắc ông thầy sẽ không nhận đâu.ổng sẻ liếc mắt vào cái phong bì xem ít hay nhiều rồi mới giả vờ không biết gì và thế là bạn nhẹ nhàng đặt phong bì lên trên bàn rồi ra về.thế là thầy cầm phong bì lên và nghĩ .ui học sinh bây giờ đáng iu thiệt.hiếu học quá:binhsua10:

phải xem xem gv đó có nhận ko nữa, giáo viên chỗ mình ko nhận phong bì nhưng lại thích tiệc tùng ăn uống @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week