Có nên bỏ việc công ty để làm mmo

kimanhta

Newbie
Reactions
7
MR
0.002
4 triệu 1 tháng . được rồi mmo nếu có sức thì làm thêm càng tốt chứ đừng vì muốn theo mmo mà bỏ việc công ty .. như mình làm mmo 1 tháng cũng được 40 triệu . nhưng vẫn đi làm 1 tháng 5 triệu đây bạn . tuy làm ít nhưng được cái nó ổn định mmo không biết nó sẽ theo được tới đâu :)
vãi pro, mmo 1 tháng 40t, :oops:, nhận em làm đệ tử được không, bằng 1 nửa bro e cũng vui rồi. đang đói lắm, làm PTC 2 tháng nay mà vẫn chưa thấy kết quả, huhu

Reactions
124
MR
0.000
Ai bảo mmo ko ổn định?
Ai bảo mmo ko rèn luyện được các kỹ năng khác?
Ai bảo mmo sẽ không tạo nên đươc các mối quan hệ và làm con người ù lỳ đi?
Ai bảo mmo không bền vững?

Tất cả là do cách bạn làm mmo thế nào. Đừng nhìn vào mmo chỉ với Captcha, với PTC, với PTU, với Offer. MMO là internet, và internet là tiền.

Những người khuyên bạn không nên bỏ việc một cách gay gắt có 2 loại:
1: Những người không muốn bạn thành công, ko muốn bạn chen chân vào miếng bánh của họ.
2. Những người thực sự chưa hiểu mmo là gì và chưa bao giờ nhìn thấy 1 thế giới mmo rộng lớn hơn ngoài cheat.

Tất nhiên mọi sự đánh đổi đều cần có phương pháp và cái giá nhất định. Nên đi làm và tích góp, tích góp đủ 1 khoản tiền đủ để bạn có thể ăn chơi và sống ở nhà 1 năm mà ko đi làm, trong vòng 1 năm đấy bạn đầu tư thời gian tìm hiểu mmo 1 cách nghiêm túc, mình nghĩ bạn sẽ nhận lại những gì xứng đáng với công sức bạn bỏ ra hơn là việc làm công ăn lương.

Chỉ có những ai ở lại sau cơn bão mới thấy bầu trời trong xanh thế nào :).

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai bảo mmo ko ổn định?
Ai bảo mmo ko rèn luyện được các kỹ năng khác?
Ai bảo mmo sẽ không tạo nên đươc các mối quan hệ và làm con người ù lỳ đi?
Ai bảo mmo không bền vững?

Tất cả là do cách bạn làm mmo thế nào. Đừng nhìn vào mmo chỉ với Captcha, với PTC, với PTU, với Offer. MMO là internet, và internet là tiền.

Những người khuyên bạn không nên bỏ việc một cách gay gắt có 2 loại:
1: Những người không muốn bạn thành công, ko muốn bạn chen chân vào miếng bánh của họ.
2. Những người thực sự chưa hiểu mmo là gì và chưa bao giờ nhìn thấy 1 thế giới mmo rộng lớn hơn ngoài cheat.

Tất nhiên mọi sự đánh đổi đều cần có phương pháp và cái giá nhất định. Nên đi làm và tích góp, tích góp đủ 1 khoản tiền đủ để bạn có thể ăn chơi và sống ở nhà 1 năm mà ko đi làm, trong vòng 1 năm đấy bạn đầu tư thời gian tìm hiểu mmo 1 cách nghiêm túc, mình nghĩ bạn sẽ nhận lại những gì xứng đáng với công sức bạn bỏ ra hơn là việc làm công ăn lương.

Chỉ có những ai ở lại sau cơn bão mới thấy bầu trời trong xanh thế nào :).
chắc là 1 cao thủ ẩn danh đây :oops:
đề nghị mỗi bác vào đây còm men lương tháng + thời gian công tác cho thớt sợ :p

khongthay99

Senior
Reactions
227
MR
0.000
Cách đây 3 năm mình đậu được vào trường cao đẳng cntt...

Sau nữa năm cố gắng học thì mình quyết tâm bỏ theo con đường MMO..Bởi vì 2 lý do :

Thứ 1 : Mình đi học mà 1k gởi tiền cũng ko có gởi xe ( thảm )

Thứ 2: Ngồi nghe ông thầy nói về mức lương sau khi ra trường mà nãn ( <3tr )

MÌnh quyết tâm bỏ học để học MMO!

Sau bao năm cố gắng học từ cái dễ lên cái khó thì hiện tại mình cũng kiếm được 1 chiếc xe tay ga , máy tính ngon , có tiền tiết kiệm cuộc sống thoải mái , thích làm là làm , thích nghỉ là nghỉ lương vẫn đều đều...I love MMO!

Cách đây 3 năm mình đậu được vào trường cao đẳng cntt...

Sau nữa năm cố gắng học thì mình quyết tâm bỏ theo con đường MMO..Bởi vì 2 lý do :

Thứ 1 : Mình đi học mà 1k gởi tiền cũng ko có gởi xe ( thảm )

Thứ 2: Ngồi nghe ông thầy nói về mức lương sau khi ra trường mà nãn ( <3tr )

MÌnh quyết tâm bỏ học để học MMO!

Sau bao năm cố gắng học từ cái dễ lên cái khó thì hiện tại mình cũng kiếm được 1 chiếc xe tay ga , máy tính ngon , có tiền tiết kiệm cuộc sống thoải mái , thích làm là làm , thích nghỉ là nghỉ lương vẫn đều đều...I love MMO!
cho mình hỏi bạn theo mảng nào vậy :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week