• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest có hậu tạ , Paypal vn không confirm được mail làm sao bây giờ ,

aithenay

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
tự nhiên con Paypal vn không confirm được mail , bấm link và nhập số code cũng ko được , nó hiện ra lỗi này .
vì con pp này mình confirm mail mới nhận được $ , vì vậy bây giờ phải làm sao đây anh em .
ai làm được mình xin hậu tạ 5 wmz

cậu add 1 mail mới, confirm cái mail mới, make primary, rồi remove cái mail nhận tiền, xong add lại mail nhận tiền, confirm mail thử xem

cậu add 1 mail mới, confirm cái mail mới, make primary, rồi remove cái mail nhận tiền, xong add lại mail nhận tiền, confirm mail thử xem
nhưng con pp vừa reg nó limit rồi nên ko remove mail được cậu à :(

We're sorry, you don't have permission to complete this action. For more information, contact the person who controls your account permissions.
We're sorry, you don't have permission to complete this action. For more information, contact the person who controls your account permissions.

pm mình xem thử nhé

PP của chủ thớt vừa reg xong đã bị limit rồi ko remove đc mail thì hết cách chỉ có contac PP thôi

chắc lỡ đăng ký email nhận tiền rồi mà không change đc. Mà nếu limited + không cho nhận tiền nữa thì chịu thôi bạn, vì bạn có confirm đc email thì cũng đâu làm gì đc.

cái này vừa mới tạo mà limit thì bỏ luôn đi tiếc làm gì có $ gì ở trong đâu mà tiếc :D
người ta pay $ vào cái mail đó mà cậu, giờ ko nhận thì 1 tháng sau nó auto refund mà giờ acc mới reg chưa confirm mà đã limit thì sao nhận được $, giờ close account ko được , xóa mail cũng ko được

người ta pay $ vào cái mail đó mà cậu, giờ ko nhận thì 1 tháng sau nó auto refund mà giờ acc mới reg chưa confirm mà đã limit thì sao nhận được $, giờ close account ko được , xóa mail cũng ko được
pm chữ kí mình đi

mượn máy khác, dùng 1 usb 3g reg acc paypal mới nhớ thay số phone khác đi. add paypal kia vào comfirm nhớ đừng login paypal đó máy khác và ip khác, cũng khỏi clear cookies nhé o_O

ca này không đỡ được, chỉ còn cách contact với thằng admin offer may ra nó pay cho vào mail khác

Thế này có khi reg acc pp rồi sell mới đc. nhân tiện có cái usb 3g :D. nếu chưa giải quyết đc thì pm mình. giúp đc gì thi giúp thôi.

acc này bó tay rồi mấy cậu, để contact thằng pp, thanks các cậu rất nhiều

Announcements

Forum statistics

Threads
419,029
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom