Có hack Teamviewer được không vậy?

nickname2606

Senior
Reactions
434
MR
0.007
Chả là máy mình thường xuyên dùng để remote sang các máy khác bằng Teamviewer, cho nên lúc nào Teamiewer cũng chạy thường trực luôn trên máy.

Có 1 hôm đang ngồi làm việc thì cửa sổ Teamviewer tự nhiên bật lên, hiện Awaiting Authentication. 2 hay 3 lần liên tiếp như vậy rồi thôi, cho nên mình nghi là có ai đó đang định hack vào máy tính của mình :(

Thấy cũng hơi sợ sợ, liệu Teamviewer có hack được ko ta :-ss

Với lại mình thấy có kiểu hack lag ngừoi khác điều khiển, theo dõi máy mình mà mình hoàn toàn ko biết tí gì, làm thế nào để phòng chống điều này :-s

biết pass teamview mới truy cập được chứ nhỉ :binhsua06:

id của Teamview hình như ko đổi, chỉ có pass là đổi.
Khi ko còn dùng nữa, cậu nên exit teamviewer.

À còn 1 điều nữa hơi lạ, đó là teamviewer máy mình lúc nào password cũng có 6 ký tự cả chữ và số, trong khi mình connect sang máy những người khác lúc nào cũng thấy toàn là 4 con số :-/

Moi chuyên đều có thể....nHưng hack qua teamview thì có vẻ rất khó................

Uhm`..đã từng xem 1 bài hack bằng teamview đấy cậu.thực sự là có đó :D

À còn 1 điều nữa hơi lạ, đó là teamviewer máy mình lúc nào password cũng có 6 ký tự cả chữ và số, trong khi mình connect sang máy những người khác lúc nào cũng thấy toàn là 4 con số :-/

Cái này lạ nhỉ, pass thường sinh ngẫu nhiên có 4 số mà.

Thì chỉnh trong settings hoặc options.

teamview hack được đó ,ai muốn hack pm nhé

teamview co backdoor đó, tốt nhất ko dùng :m190:

teamview co backdoor đó, tốt nhất ko dùng :m190:
mình cũng chả có dùng, khi cần thì chụp màn hình thôi :binhsua04:

Dễ òm. cái đó dùng teamrat hack bình thường. pass random là:123456. có thể search google đầy ra.

Xem thử cái Remote desktop connection trong máy bạn chỗ mà hay vào VPs đó xem sao

Khi ko dùng nữa bạn tắt teamviewer đi là ko ai đột nhập đc đâu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week