• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có dân MMO nào đủ dũng cảm và lãng mạn thế này ko???

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
1 câu nể thôi :D

[video=youtube_share;c0dGRDvmO54]http://youtu.be/c0dGRDvmO54[/video]

Quên mất là chàng này người Việt nhé ;)
Kết thúc bài nhảy, chàng trai đã nắm tay và ngỏ lời cầu hôn với cô gái: "Em nhớ nơi mình gặp lần đầu không? Sảnh đó ở phía trên kia, nhưng không đủ chỗ để nhảy. Anh muốn em biết rằng anh muốn sống bên em trọn đời, cùng làm mọi việc với nhau. Anh rất yêu em, và nếu em cho phép, anh muốn làm em được hạnh phúc. Anh hứa những ngày tới của chúng ta sẽ tràn đầy niềm vui, tiếng cười, sự phiêu lưu và cả những điệu nhảy kinh khủng. Em là cô gái đẹp nhất anh từng thấy, và em đã sở hữu trái tim anh. Em sẽ cưới anh chứ?"

Bài Hát trong Clip là Can't take my eyes off you( đã có rất nhiều ca sĩ thể hiện ca khúc này )

[video=youtube_share;b54eyij7IfI]http://youtu.be/b54eyij7IfI[/video]

Last edited by a moderator:
:X
Nể thiệt.... đá nó lên :D

Đơn giản thôi mà hi hi quá đơn giản đơn giản lắm, đơn giản đơn giản thật là đơn giản hu hu đơn giản mà hic hic thật sự đơn giản mà hu hu hu hu đơn giản lắm hu hu hu hu hu.

Những cảnh này chỉ có ở nước ngoài VN chắc chắn sẽ không bao giờ có ,cho em biết bài nhạc này tên gì vậy.

rất hay rất ý nghĩa :x
Thank chủ theard nha :x:x:x

khâm phục .........khâm phục

Mình mà là cô gái đó thì sẽ rất hạnh phúc, khóc quá trời lun vì quá ngại =)) ai làm ta ngại trước nhiều ng là ta bực ta cú 1 cái lủng đầu :binhsua39:

Mình mà là cô gái đó thì sẽ rất hạnh phúc, khóc quá trời lun vì quá ngại =)) ai làm ta ngại trước nhiều ng là ta bực ta cú 1 cái lủng đầu :binhsua39:
Thế thì còn ai dám cầu hôn với ruby nữa :m021:

nể thiệt :)
mình dù có khả năng cũng chả có gan mà làm như thế, thank chủ thread nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back