• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có cái tool nào hỗ trợ reup không mấy bác

midway3

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Có loại tool nào hỗ trợ auto tải về - đổi MD5 - render - chình sửa khác video gốc - up lên kênh

có loại nào như vậy không ạ, em cần cái tool tự đồng làm hết để cắm vps :D

giờ này vẫn còn có người reup công nghiệp sao :D :D

Có loại tool nào hỗ trợ auto tải về - đổi MD5 - render - chình sửa khác video gốc - up lên kênh

Có đấy bác, bác mua cái trợ lý ảo javis của thằng iron man về, tool đấy khủng lắm cái ji cũng làm được :D

Em nhớ mấy nhóm Youtube có người rao bán hay chia sẻ mà em quên mất lúc ấy không đánh dấu lại . Khi nào bác kiếm được share cho em với nha :D

Bác có ý tưởng làm auto hoàn toàn từ a-z thì ném cho em, rồi em code tool sài chung bác ơi.
Gà mờ ko biết gì về ytb nhưng chỉ dc cái biết code tool thôi :).

Tự tạo content để mà ăn lâu dài bác ơi, reup giờ khó xơi lắm. Còn xơi đc thì họ có tut riêng rồi

Bác có ý tưởng làm auto hoàn toàn từ a-z thì ném cho em, rồi em code tool sài chung bác ơi.
Gà mờ ko biết gì về ytb nhưng chỉ dc cái biết code tool thôi :).
Bạn giống mình, hợp tác làm tool kiếm tiền ko bạn :)

2 kênh content chết từ 31/12 kháng cáo đến h mà nó toàn gởi email tự động không nên em nản lắm, tính chơi reup sll mà thôi :(

Bác inbox cho em đi, cùng hợp tác nào :).
hợp tác ko bác ơi. E có full ý tưởng từ a>z từ tạo mail, kênh, G+, tương tác đến down up, render theo cách chuẩn nhất tránh spam. Có cả tool render, tool reup công nghiệp rồi nhưng e ko tin tưởng lắm nên ko dám dùng. Muốn code theo ý mình để chuẩn hoá quy trình mới tốt :D

hợp tác ko bác ơi. E có full ý tưởng từ a>z từ tạo mail, kênh, G+, tương tác đến down up, render theo cách chuẩn nhất tránh spam. Có cả tool render, tool reup công nghiệp rồi nhưng e ko tin tưởng lắm nên ko dám dùng. Muốn code theo ý mình để chuẩn hoá quy trình mới tốt :D
Đã inbox với bác :).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom