Help Có cái tool nào hỗ trợ reup không mấy bác

midway3

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Có loại tool nào hỗ trợ auto tải về - đổi MD5 - render - chình sửa khác video gốc - up lên kênh

có loại nào như vậy không ạ, em cần cái tool tự đồng làm hết để cắm vps :D

giờ này vẫn còn có người reup công nghiệp sao :D :D

Có loại tool nào hỗ trợ auto tải về - đổi MD5 - render - chình sửa khác video gốc - up lên kênh

Có đấy bác, bác mua cái trợ lý ảo javis của thằng iron man về, tool đấy khủng lắm cái ji cũng làm được :D

Em nhớ mấy nhóm Youtube có người rao bán hay chia sẻ mà em quên mất lúc ấy không đánh dấu lại . Khi nào bác kiếm được share cho em với nha :D

Bác có ý tưởng làm auto hoàn toàn từ a-z thì ném cho em, rồi em code tool sài chung bác ơi.
Gà mờ ko biết gì về ytb nhưng chỉ dc cái biết code tool thôi :).

Tự tạo content để mà ăn lâu dài bác ơi, reup giờ khó xơi lắm. Còn xơi đc thì họ có tut riêng rồi

Bác có ý tưởng làm auto hoàn toàn từ a-z thì ném cho em, rồi em code tool sài chung bác ơi.
Gà mờ ko biết gì về ytb nhưng chỉ dc cái biết code tool thôi :).
Bạn giống mình, hợp tác làm tool kiếm tiền ko bạn :)

2 kênh content chết từ 31/12 kháng cáo đến h mà nó toàn gởi email tự động không nên em nản lắm, tính chơi reup sll mà thôi :(

Bác inbox cho em đi, cùng hợp tác nào :).
hợp tác ko bác ơi. E có full ý tưởng từ a>z từ tạo mail, kênh, G+, tương tác đến down up, render theo cách chuẩn nhất tránh spam. Có cả tool render, tool reup công nghiệp rồi nhưng e ko tin tưởng lắm nên ko dám dùng. Muốn code theo ý mình để chuẩn hoá quy trình mới tốt :D

hợp tác ko bác ơi. E có full ý tưởng từ a>z từ tạo mail, kênh, G+, tương tác đến down up, render theo cách chuẩn nhất tránh spam. Có cả tool render, tool reup công nghiệp rồi nhưng e ko tin tưởng lắm nên ko dám dùng. Muốn code theo ý mình để chuẩn hoá quy trình mới tốt :D
Đã inbox với bác :).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom