Có bao jo bạn ... ???

bạn ơi captcha bạn có thể kiếm tới 4tr. Vậy thời gian bạn bỏ ra 1 ngày là bao nhiêu. Mình cũng làm captcha mà ngày có 6$ ak. hic. Ngồi mệt quá. sẵn tiện bác danho co nhận đệ không cho mình theo chân với. Kiếm tiền thời điểm này sao mà khó thế
Trời 6$/ngày thì đã 3,6 triệu rùi, mình làm toàn time bạn ơi, khỏe thì làm mệt thì ngỉ 99% time làm việc của mình là captcha :D

mình cám ơn bạn,nhưng mình ko muốn nhận bất cứ lời động viên nào,vì bản thân mình có thể tự động viên mình được :)
uh chúc ban vượt qua thử thách của bạn thân và có cuộc sống vui nhé!

uh chúc ban vượt qua thử thách của bạn thân và có cuộc sống vui nhé!
ko ,ý mình là đôi khi bất cần xã hội ,nó làm mình phiền lòng thôi,chỉ là vậy :),nhưng tks bạn ^^

mỗi ngườ một hoàn cảnh bạn ak. mình làm ở ngoài cũng muốn đc ngồi 1 chỗ như bạn tự do tự tại ko cần ai quản lý .

Mình thấy offer cũng là 1 cv như bao cv khác thôi, mỗi cv có 1 đặc thù riêng của nó, chúng ta thường có tâm lý "trong chán ngoài thèm", phải chấp nhận những j mình đang có và học cách thích nghi với nó thôi, như bản thân t, ngày có thể cày đến 18 tiếng, nhưng khi chán thì...vác lap lên và đi thôi, ngay khi đang viết cmt này cũng là lúc t...bỏ nhà ra đi, đang lang thang HN đây...đây cũng là điểm mình vô cùng thích khi nhảy vào mmo, chúc mọi người kiếm được nhiều $. t tiếp tục hành trình của mình đây

Mình thì ko có làm offer (tại vì ko bt làm) mình chỉ làm captcha thôi nên ko có dc 1 cục $ được, mình ngỉ làm cái j cũng có cái vui và cái khổ riêng hết, các bạn thử hỏi những người đang đi làm công việc bên ngoài lâu rùi các bạn sẽ thấy họ sẽ cho là công việc mmo của mình sẽ rất là sướng vì ko phải đi tới đi lui, chỉ cần ngồi 1 chổ cũng kiếm ra tiền. Nên mình ngỉ là công việc j cũng vậy thôi, chủ yếu là mình thấy thích nó là làm dc, có khối người muốn dc như bạn mà ko dc (điển hình là mình :D)
Mình ngồi captcha tháng tầm 4 Triệu là cao rùi, tàn tàn thì cũng chỉ đủ chi phí hàng tháng thôi không có dư dc nhưng mình cũng vẫn làm thôi!
p/s: hàng ngày chỉ tiếp xúc với cái máy tính cũng ức chế ghê lắm nên cứ 2-3 ngày là minh đi ra ngoài chơi cho thoãi mái, giao lưu bạn bè, cafe ăn uống, tám xong rùi quay về làm tiếp thế thôi, nói ra sợ mọi người cười mình chứ làm chỉ đủ sống nhưng mình cũng đã làm hơn 4 năm rùi đấy:D
Chúc bạn tìm được nhiều niềm vui trong công việc và cuộc sống!
Chuẩn men. Like cho bác. Đừng đứng núi này trông núi nọ. Cái gì nó cũng có 2 mặt. :):)

Mình thấy offer cũng là 1 cv như bao cv khác thôi, mỗi cv có 1 đặc thù riêng của nó, chúng ta thường có tâm lý "trong chán ngoài thèm", phải chấp nhận những j mình đang có và học cách thích nghi với nó thôi, như bản thân t, ngày có thể cày đến 18 tiếng, nhưng khi chán thì...vác lap lên và đi thôi, ngay khi đang viết cmt này cũng là lúc t...bỏ nhà ra đi, đang lang thang HN đây...đây cũng là điểm mình vô cùng thích khi nhảy vào mmo, chúc mọi người kiếm được nhiều $. t tiếp tục hành trình của mình đây
Vào Đà Nẵng 1 chuyến đi bác ơi, thành phố thân thiện :):)

Cuộc sống cơ bản nó là vậy mà....nhìn bên ngoài 1 người giàu có cứ nghỉ họ sướng nhưng bản chất là họ phải làm việc và căng thẳng rất nhiều...và MMO cũng vậy....mỗi người sẽ tìm ra 1 hướng đi cho riêng mình và cảm thấy hứng thú....chúc bạn tìm ra 1 con đường mà bạn cảm thấy nó thực sự tốt và bạn cảm thấy vui vẽ khi làm nó.....:)

Vào Đà Nẵng 1 chuyến đi bác ơi, thành phố thân thiện :):)
cũng muốn làm 1 chuyến đi xa, đặc biệt là Đà Nẵng, nhưng hiện tại đang vướng 1 số cv nên chưa được, muộn nhất là tết năm nay t sẽ làm 1 hành trình xuyên Việt, đang lên kế hoạch rồi :rolleyes:

làm có tiền rồi đi chơi với bạn bè nè, đi ra ngoài tí, làm đồng hành cùng hưởng thụ, cuộc sống sẽ vui vẻ hơn :)

làm có tiền rồi đi chơi với bạn bè nè, đi ra ngoài tí, làm đồng hành cùng hưởng thụ, cuộc sống sẽ vui vẻ hơn :)
chuẩn men :D, nếu cứ cắm đầu vào pc chắc sớm muộn cũng stress, mà cắm đầu vào pc vậy thì kiếm $ để làm j thế, cs đâu phải chỉ có làm rồi ăn phải không các bác, còn rất nhiều thứ đang đợi ở ngoài kia, lành mạnh có, cám dỗ có....bản thân t thì cái j cũng muốn thử :p

Đôi lúc mình cũng cảm thấy cô đơn trống vắng ... nhất là khi thấy những người bạn cùng trang lứa của mình làm chổ này chỗ nọ còn mình thì ngồi ở nhà làm việc lúc đó mình cứ suy nghĩ .. chắc bọn nó nhiều bạn bè lắm .. đi làm chắc vui lắm còn mình lủi thủi ở nhà chỉ với làm bạn với cái máy tính ... :(

mình có đây, cảm giác cơ đơn lẻ loi ko biết tại sao luôn

Có bao giờ b cảm thấy trống vắng , cô đơn , lẻ loi .... dù trong tay có đến 1 cụt $$$ , hay là chẳng có gì ...???

p/s: Làm offer ngồi 1 mình chán vãi .
- Ko biết có b nào thấy ( sao ) có ai hài lòng vs cái nghiệp cheat offer ko ???
Quay tay nhìu quá đâm ra tự kỷ gùi hả chài :D

p/s giỡn xíu nhé cậu :D

làm hết mình và chơi hết mình thì làm gì có thời gian cho mà cảm thấy cô đơn với lẻ loi :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom