Help Có bác nào làm off bằng dcom không?

leejuhuyn

Junior
Reactions
20
MR
0.012
Có bác nào làm off bằng dcom không, đứt cáp mà sao dcom lại thành vô địch nhỉ, mình làm thấy không bị ảnh hưởng gì nhỉ :/

đứt cáp đó chỉ ảnh hưởng nặng nhất là fpt thôi nhé mạng khác thì ko biết nhưng viettel thì bình thường

đứt cáp đó chỉ ảnh hưởng nặng nhất là fpt thôi nhé mạng khác thì ko biết nhưng viettel thì bình thường
Phán như thánh ! mạngVT 36 MB vẫn ì ạch ! Được mỗi đên về sáng là ok thôi ! Đứt cáp tất cả các mạng đều bị thánh à

Các bác sài dcom có hack băng thông hay dùng gói cước j hay share mình với. Mấy hum nay về quê mạng dây lởm quá làm con 3g mà hết mb tốc độ cao nó rùa quá

Phán như thánh ! mạngVT 36 MB vẫn ì ạch ! Được mỗi đên về sáng là ok thôi ! Đứt cáp tất cả các mạng đều bị thánh à
cái này không thể nói như cậu được. vnpt cũng có chỗ nhanh chỗ chậm, fpt cũng thế và viettel cũng thế! nó ảnh hưởng 40% lưu lượng thôi mà có phải ảnh hưởng tất cả đâu

thằng này nó ko hiểu tiếng việt nè , chắc cô giáo nó chết . tao bảo là fpt ảnh hưởng nặng nhất .chứ có bảo 1 mình fpt à .tất cả các mạng điểu ảnh hưởng , nhưng fpt là bị nặng hơn . mày có biết tiếng việt ko .

vãi có bác nào dùng dcom chưa mà phán hách ngon lành vậy viettel đã fix hack từ đầu tháng đồng thời bóp dái mạng còn 15kbs nhé, 90% đã nản vì ko phá đc thử mọi tool rồi một số vẫn đc do yếu tố khác bên vn-zoom cũng kêu gào tẩy chay lắm rồi

vãi có bác nào dùng dcom chưa mà phán hách ngon lành vậy viettel đã fix hack từ đầu tháng đồng thời bóp dái mạng còn 15kbs nhé, 90% đã nản vì ko phá đc thử mọi tool rồi một số vẫn đc do yếu tố khác bên vn-zoom cũng kêu gào tẩy chay lắm rồi

mình đang dùng đây, cậu có cần tv xem ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,711
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom