• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có bác nào làm cái mảng này ở Thái Nguyên không

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề trên. Có bác nào làm CPM ở Thái Nguyên không.
Mình newbie cái mảng này đang muốn theo học. Nghiên cứu cũng đc 1 time rồi, nhưng chiến thì chưa đâu vào với đâu
Vốn có, tiền mặt có, tiền trong Paypal thì lại càng sẵn.
Anh em nào ở TN không, vậy, mình đang chơi bên mảng PTC là chủ yếu, muốn làm cái này quá mà lọ mọ đôi tháng vẫn chưa kiếm đc ra tiền... Cần lắm 1 cao nhân chỉ giáo cho cái đại cương, đc xem bác làm trực tiếp thì tốt quá....
Mình chỉ muốn xem các bạn làm thôi, vì kinh nghiệm làm MMO cũng đc 1 time kha khá rồi... chắc mấy cái đơn giản cũng ko phải hỏi đâu...

Bạn làm trafic thực hay ảo? thực thì mình chịu, chứ ảo thì dễ mà cơ bản tìm net pay ngon ngon tí

1- Tạo web (mua hoặc tìm hóst giảm giá)
2- Reg một net, đặt ads
3- Mua vps ssh về cắm tool trafficclick hoặc tool nào mua có VPS scan ssh càng tốt
cắm thêm otohit, hitleap .v.v.v. nếu net nhận hàng
4- Đợi net pay hay không ~.~

Mình ở Thái Nguyên nhưng chỉ tận tay thì chưa pro đâu, chỉ biết làm chứ chưa biết cách ăn net ngon, đang có sẵn 5 cái domain và đang nghĩ nên chơi traffic thực hay ảo nữa, ảo dạo này khó nhai quá, qua thời đỉnh cao rùi ... hix. Có thể kết bạn khi nào rảnh anh em trao đổi về CPM

Wordpress Blogspot, domain, hosting, off andoird

Cậu ở chỗ nào Thái Nguyên

Mình ở Bờ Đậu thôi...... Có gì hnao anh em đi uống cafe cái nhỉ, mình thì chả cần quá PRO đâu, tìm đc anh em chung ngành cùng nhau làm thì trao dồi thêm mà....
Mình có nhiều anh em làm MMO phết mà khổ mỗi thằng chiến 1 kiểu :(
Mấy cái về domail hosting thì mình biết, Mình hiện tại còn đang có 1 cái site riêng đang phát triển luôn, nhưng cũng muốn chiến luôn cả bên chest nữa =)). Mới newbie cái mảng này mà...

hnao rảnh mới bác đi cafe xin tý kinh nghiệm nhỉ......... Đc cái nhìn acc bạn có chứ 8X cũng khoái, mình cũng 8x

hnao rảnh mới bác đi cafe xin tý kinh nghiệm nhỉ......... Đc cái nhìn acc bạn có chứ 8X cũng khoái, mình cũng 8x
Ok bạn, tí inbox nick facebook, kinh nghiệm ko có nhiều nhưng trao đổi học hỏi nhau thì vô tư, hay làm cái groud để mấy anh em vào hẹn gặp nhé, muốn làm có cộng đồng nhỏ thôi, cùng nhau tư vấn chiến và off giao lưu rượu..v.v.v..
Hiện tại mình đang bận làm ở ngoài (mở cửa hàng buôn bán) nên đi chơi cũng hạn chế. Xong việc và ổn định mới có thời gian hơn

Ok bạn, tí inbox nick facebook, kinh nghiệm ko có nhiều nhưng trao đổi học hỏi nhau thì vô tư, hay làm cái groud để mấy anh em vào hẹn gặp nhé, muốn làm có cộng đồng nhỏ thôi, cùng nhau tư vấn chiến và off giao lưu rượu..v.v.v..
Hiện tại mình đang bận làm ở ngoài (mở cửa hàng buôn bán) nên đi chơi cũng hạn chế. Xong việc và ổn định mới có thời gian hơn
uầy, 1 công đôi việc nhỉ, vừa bán hàng vừa chạy tool. =)), cũng hay, mình dạo này cũng ko rảnh lắm, cứ thư thư xem ntn....

@tungsctn Pro đây này
Nhìn cái nick ở Sông Công Thái Nguyên thì phải =)). Hơi xa xăm tý nhỉ...

hiện tại mọi người thủ nghiên cứu xem có cái quán cafe nào anh em ngồi chém gió đc nhỉ :(

hiện tại mọi người thủ nghiên cứu xem có cái quán cafe nào anh em ngồi chém gió đc nhỉ :(
Làm với bà chị mà, làm môt việc thôi bạn, thi thoảng vào mmo kiếm ít tiền cafe chứ theo nghiệp này mình ko có khả năng. he he.

Làm với bà chị mà, làm môt việc thôi bạn, thi thoảng vào mmo kiếm ít tiền cafe chứ theo nghiệp này mình ko có khả năng. he he.
Mình nghĩ cái việc với bà chị thì còn khó phát triển chứ cái việc MMO mà có chí hướng thì phát triển tốt ý chứ...... Mình cũng gần như bạn, bà già làm kế toán cũng theo chân làm giúp, xong lại vào cày MMO, Mỗi tháng MMO cũng kiếm đc tý... Cố gắng cuối năm sau mỗi tháng kiếm tầm 1K là đc.

Mình nghĩ cái việc với bà chị thì còn khó phát triển chứ cái việc MMO mà có chí hướng thì phát triển tốt ý chứ...... Mình cũng gần như bạn, bà già làm kế toán cũng theo chân làm giúp, xong lại vào cày MMO, Mỗi tháng MMO cũng kiếm đc tý... Cố gắng cuối năm sau mỗi tháng kiếm tầm 1K là đc.
Thế thì mình ko theo được cậu rồi ~.~ nick ngang nhau mà bạn làm ghê, tháng 1K ở mảnh đất TN là thừa tiêu rồi

vụ này tự nhiên hot rồi, topic từ hôm qua đến tận chiều nay ko thấy ai comment, giờ lại thành đông đông. Chắc là mình nên tính 1 cái lịch cụ thể nhỉ, từ giờ đến noel chắc là khó rồi, https://www.facebook.com/love010193. FB mình mấy thím liên lạc nha.....

uầy, 1 công đôi việc nhỉ, vừa bán hàng vừa chạy tool. =)), cũng hay, mình dạo này cũng ko rảnh lắm, cứ thư thư xem ntn....

Nhìn cái nick ở Sông Công Thái Nguyên thì phải =)). Hơi xa xăm tý nhỉ...
thím trai hay gái thế :)) gái thì chơi à nha :D

Mình cũng TN nè. Cũng đang muốn tìm hiểu cái mảng này. Web, domain + hosting thì rành rồi.
Time cũng có tàm tạm (online suốt ngày)
Money cũng có, dám đầu tư. Cơ sở hạ tầng cũng có chút (3 con Server win + 1 Desktop chạy 24/7 kể cả k để làm gì :D)
Có gì cafe giao lưu nhé, có pro nào cho mình theo chân càng tốt. Mình ở Thành phố luôn.

Bạn làm trafic thực hay ảo? thực thì mình chịu, chứ ảo thì dễ mà cơ bản tìm net pay ngon ngon tí

1- Tạo web (mua hoặc tìm hóst giảm giá)
2- Reg một net, đặt ads
3- Mua vps ssh về cắm tool trafficclick hoặc tool nào mua có VPS scan ssh càng tốt
cắm thêm otohit, hitleap .v.v.v. nếu net nhận hàng
4- Đợi net pay hay không ~.~

Mình ở Thái Nguyên nhưng chỉ tận tay thì chưa pro đâu, chỉ biết làm chứ chưa biết cách ăn net ngon, đang có sẵn 5 cái domain và đang nghĩ nên chơi traffic thực hay ảo nữa, ảo dạo này khó nhai quá, qua thời đỉnh cao rùi ... hix. Có thể kết bạn khi nào rảnh anh em trao đổi về CPM

Wordpress Blogspot, domain, hosting, off andoird

Cậu ở chỗ nào Thái Nguyên
hóng cao nhân chỉ thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back