Cần Tìm Sư phụ mảng Drop Ebay , AMZ , ESTY

Athony

Newbie
Reactions
0
MR
0.082
chào các bác , hiện tại e đang khá là lăn tăn không biết nên đi theo mảng nào trong những mảng trên và không biết cái kiến thức nửa vời về drop ebay của e liệu có thể tiếp tục áp dụng với thực tại để kiếm tiền không ?
bác nào hiện tại vẫn đang làm cho e xin ý kiến với phương hướng với , e hoang mang quá

lên google search khoá học drop ship eBay đầy mà , tìm sư phụ làm gì tốn kém quá . Sư phụ giờ cũng ngáp ngáp hết rồi :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

lên google search khoá học drop ship eBay đầy mà , tìm sư phụ làm gì tốn kém quá . Sư phụ giờ cũng ngáp ngáp hết rồi :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
e đang muốn lấn sân sang mảng amz vs esty mà chưa biết sống chết thế nào , lắm thứ quá bác ạ

GG nhiều tài liệu nhưng ko có tài liệu chuyên sâu, muốn có tài liệu hay thì phải đọc tài liệu Tiếng Anh.

bác có mánh nào ko zạy e với , e cũng đang có chiều hướng qa AMZ hơn là esty
Cách học nhanh nhất giờ chắc xin vào 1 công ty nào đó làm về cái này rồi học việc, chứ giờ các thầy bà trên mạng thường cũng ko kiếm dc nữa mới đem đi dạy, chứ kiếm ngon thì họ ít dạy lắm.

Amz hay Esty nó vẫn khóa như nhau nếu bạn vi phạm chính sách của nó.

Không biết gì thì im lặng mà nghe, phát ngôn linh tinh thế :ami_fat_cat_076: Esty thấy IP VN là auto khoá acc nó không bận tâm là nick đó có vi phạm chính sách hay không ? Còn AMZ thì khác khi nào khách chuyển tiền mà không gửi hàng thì mới có vấn đề

Không biết gì thì im lặng mà nghe, phát ngôn linh tinh thế :ami_fat_cat_076: Esty thấy IP VN là auto khoá acc nó không bận tâm là nick đó có vi phạm chính sách hay không ? Còn AMZ thì khác khi nào khách chuyển tiền mà không gửi hàng thì mới có vấn đề

Nói như này là thấy pro rồi. Mở lớp học là kiếm bộn tiền đấy.

Chỉ mấy người cùi bắp mới đi bán khoá học để lùa gà thôi bác à, chứ em cần gì phải làm thế :ami_fat_cat_040:

Pro thế này thì em nghĩ bác đừng spam để ăn cái giải Fan cứng làm gì, nhường lại cho mấy đứa cùi cùi như e bác ạ. :ami_fat_cat_011:

Mình cũng đang định học một bác có vẻ ổn bên nhóm dropship ebay mà nghe học phí 20 củ rồi tiền mua acc mua proxy các thứ nghe oải quá

Esty dễ thở hơn, nhưng là với hàng k có trademark, hàng handmade, tự design. H 1 là mua, kiếm tài liệu 2 là đốt tiền để tự có trả nghiệm

Mình cũng đang định học một bác có vẻ ổn bên nhóm dropship ebay mà nghe học phí 20 củ rồi tiền mua acc mua proxy các thứ nghe oải quá
hahaha , học xong lại đi mở khoá học tiếp cho xem , cái vòng lập rồi mà

cũng giống như các khoá học làm giàu , forex, đều vậy cả, giờ lời khuyên dành cho bạn là nên làm , rồi học hỏi thêm vừa học vừa làm là người thầy tốt nhất , chứ giờ kinh tế khó khăn , tin ai được mà bỏ ra vài chục triệu để học cái mà k chắc ăn được

cũng giống như các khoá học làm giàu , forex, đều vậy cả, giờ lời khuyên dành cho bạn là nên làm , rồi học hỏi thêm vừa học vừa làm là người thầy tốt nhất , chứ giờ kinh tế khó khăn , tin ai được mà bỏ ra vài chục triệu để học cái mà k chắc ăn được
Hà hà có bác nào cho em theo làm đệ tử với hứa sẽ ngoan

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom