Có bác nào làm cái mảng này ở Thái Nguyên không

5 con pc, 2 con laptop, tiền đầu tư thì k có nhưng nếu cần có thể cắm sổ đỏ lấy vốn. ai vớt cho mình đi chung thuyền chung bè với

5 con pc, 2 con laptop, tiền đầu tư thì k có nhưng nếu cần có thể cắm sổ đỏ lấy vốn. ai vớt cho mình đi chung thuyền chung bè với
mình cũng chả biết cái mẹo gì, hnay mới thuê mấy cái VPS đến giờ chưa biết làm gì đây ngoài treo jiling với hitleap..
Mình nghĩ nhiều máy cũng ko để làm gì đâu, :D. ( sai cấm ném gạch ). Mình thấy có vào bạn ở trên FB chỉ dùng mỗi Đt và 1 con máy tính bảng thôi mà thế éo nào mỗi tháng cũng thu về vài trăm đến ngót 1k. ko biết đầu tư có nhiều không

bỏ 2 năm k động đến mm0 cùng góp vui với a e thái nguyên tí . Mình ở đang ở tp , ngày trước chuyên làm đâm cc với offer dạo này cũng nghĩ đến vps cày cuốc , nhưng chưa tìm ra phương án nào khả thi . Vps amzon 3,5$ cắm 1 tháng đủ tiền trả vps , mà mua vps khác loại 9,5$ chơi cái khác cũng 1 tháng dc 10$ k bõ làm . Ai có hướng sáng tia a e cái =))) đang tính reg vps linux free chiến kiếm tiền cho lãi .

Em cũng thái nguyên nè mấy anh :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom