Cần Tìm Sư phụ mảng Drop Ebay , AMZ , ESTY

Hà hà có bác nào cho em theo làm đệ tử với hứa sẽ ngoan
ngoan chủ đủ , phải biết nghe lời nữa

:eek::eek::eek:sợ hãi các thứ
sợ j ?? , biết nghe lời thì ai cũng sẽ giúp thôi , chứ có mấy thứ ngu mà lì nói k nghe , mệt lắm , làm thêm căng thẳng

sợ j ?? , biết nghe lời thì ai cũng sẽ giúp thôi , chứ có mấy thứ ngu mà lì nói k nghe , mệt lắm , làm thêm căng thẳng
Bác nói thế chứ kiếm người tuyển đệ tử hay người giúc việc khó phết đấy phần lớn giờ giống mấy bác nói đấy toàn lừa đảo hoặc bán khóa học :D thế em mí bảo giờ newbie mà muốn làm MMO một mình đã khó lại càng khó hơn ấy bác

Bác nói thế chứ kiếm người tuyển đệ tử hay người giúc việc khó phết đấy phần lớn giờ giống mấy bác nói đấy toàn lừa đảo hoặc bán khóa học :D thế em mí bảo giờ newbie mà muốn làm MMO một mình đã khó lại càng khó hơn ấy bác
Tuyển sư phụ thì mới khó chứ tuyển đệ tử thì đầy nha bác

Mình cũng đang định học một bác có vẻ ổn bên nhóm dropship ebay mà nghe học phí 20 củ rồi tiền mua acc mua proxy các thứ nghe oải quá
về riêng Ebay nếu bác ở HN thì qa e chỉ cho vài đường , tuy e ko phải zỏi zì nhưng mà trước cũng trụ đc hơn 2 năm bên Ebay , h oải quá muốn nhảy qa mảng khác mà đang ưu ái AMZ hơn đây ==

về riêng Ebay nếu bác ở HN thì qa e chỉ cho vài đường , tuy e ko phải zỏi zì nhưng mà trước cũng trụ đc hơn 2 năm bên Ebay , h oải quá muốn nhảy qa mảng khác mà đang ưu ái AMZ hơn đây ==
Cho vài đường quyền rồi cướp tài sản hả bác :ami_fat_cat_040:

khi bạn đi học 1 cái j đó , thì cái mà bạn cần làm đầu tiên là biết ngậm chặt cái miệng lại, đừng có bô bô lên thì k ai dám dạy đâu

Bán khoá học cũng là win win mà =)) CHứ h phải xì tiền ra mới có người dạy chứ

Bán khoá học cũng là win win mà =)) CHứ h phải xì tiền ra mới có người dạy chứ
Bác nói thế k biết rồi giờ bán khóa học toàn mấy cái kiến thức cũ rích ý chứ nếu bán tut hay trick thì lại ok quá

Tiếc quá em lại không ở HN rồi

Vâng thank bác đã chỉ giáo
háy nhớ khi học bất cứ cái gì trên đời , thì cái yếu tố đầu tiền k phải là cần cù siêng năng giỏi hay cái j mà là biết giữ mồm giữ miệng , chỉ cần làm đc vậy là thành công đến 80% rồi

Bác nói thế k biết rồi giờ bán khóa học toàn mấy cái kiến thức cũ rích ý chứ nếu bán tut hay trick thì lại ok quá
Mấy cái tip trick đấy k rẻ đâu =)) toàn mấy chục cất bước, nó đổ mớ tiền mới ra thì sao bán rẻ dc =)))

háy nhớ khi học bất cứ cái gì trên đời , thì cái yếu tố đầu tiền k phải là cần cù siêng năng giỏi hay cái j mà là biết giữ mồm giữ miệng , chỉ cần làm đc vậy là thành công đến 80% rồi
Vậy ngài bí bí đái @pipidn đã biết giữ mồm giữ miệng chưa ???

Giờ toàn là đi gom khoá học free trên mạng rồi nổ là khoá học mới nhất, để dụ dỗ người khác mua là chính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom