Có ai xem MMO như nghề chính không?

Đều đều dòng ngân lưu về 4-7 usd ngày , không phải chờ cuối tháng, kiến thức vô tận, kẻ có trí huệ thì không bị kẻ khác lừa, bị lừa thì còn giới hạn. Kẻ vô minh luôn bị người trí huệ dẫn dắt. Ai là người thoát khỏi vòng lừa tình lừa tiền? Bản thân mình vẫn bị lừa, bởi vì mình còn ngu hơn kẻ đi lừa. Đời là bể khổ, chúng sinh lại không biết bơi, lại không học tập bơi, chỉ ngồi hóng chờ người khác đón vớt cứu, và rủi thay duyên may gặp "thánh" thì khó, gặp cướp biển thì nhiều.:D Lĩnh vực nào cũng cần người trí huệ và nghị lực phi thường để vượt qua rào cản định kiến, những người họ thành công là người rất bản lĩnh và nghị lực phi thường kể cả hacker chính và tà, tà đôi khi có người rất nghĩa khí, chính đôi khi có kẻ rất bẩn, nhờ tà mà chính mới giỏi, muốn không chế họ chỉ có một cách là giỏi hơn họ . Hãy phá tan vô minh hãy phá tan tầm hạn chế của mình. Thế gian vốn là những trò lừa, có ai bảo thế ngay đâu. MMO là một trong vô vàn lĩnh vực tinh túy, kẻ ở ngoài thì chỉ có được lông da, mấy ai có được cốt tủy, bản thân mình cũng đang phải học hỏi những người giỏi, người nắm công nghệ kiến thức, các chiêu của họ.

Last edited:
Đều đều dòng ngân lưu về 4-7 usd ngày , không phải chờ cuối tháng, kiến thức vô tận, kẻ có trí huệ thì không bị kẻ khác lừa, bị lừa thì còn giới hạn. Kẻ vô minh luôn bị người trí huệ dẫn dắt. Ai là người thoát khỏi vòng lừa tình lừa tiền? Bản thân mình vẫn bị lừa, bởi vì mình còn ngu hơn kẻ đi lừa. Đời là bể khổ, chúng sinh lại không biết bơi, lại không học tập bơi, chỉ ngồi hóng chờ người khác đón vớt cứu, và rủi thay duyên may gặp "thánh" thì khó, gặp cướp biển thì nhiều.:D Lĩnh vực nào cũng cần người trí huệ và nghị lực phi thường để vượt qua rào cản định kiến, những người họ thành công là người rất bản lĩnh và nghị lực phi thường kể cả hacker chính và tà, tà đôi khi có người rất nghĩa khí, chính đôi khi có kẻ rất bẩn, nhờ tà mà chính mới giỏi, muốn không chế họ chỉ có một cách là giỏi hơn họ . Hãy phá tan vô minh hãy phá tan tầm hạn chế của mình. Thế gian vốn là những trò lừa, có ai bảo thế ngay đâu. MMO là một trong vô vàn lĩnh vực tinh túy, kẻ ở ngoài thì chỉ có được lông da, mấy ai có được cốt tủy, bản thân mình cũng đang phải học hỏi những người giỏi, người nắm công nghệ kiến thức, các chiêu của họ.

Triết lý phật giáo cao siêu. Xin hỏi bạn tu ở chùa nào

Tớ vẫn xem MMO là thu nhập chính và là bàn đạp để hỗ trợ công việc sau này, nếu có ai hỏi mình làm gì mình đều nói là làm Web bán thời gian cho doanh nghiệp, thế thôi

em vẫn đang mmo , em đang thất nghiệp, em đang nhìn vào các pro thu nhập từ 10 triệu/tháng trở lên, và em ước ao một ngày sẽ vươn đến đó, và có lẽ khá lâu, và em đang chơi ptc, mong là nó ko phụ em.............

em vẫn đang mmo , em đang thất nghiệp, em đang nhìn vào các pro thu nhập từ 10 triệu/tháng trở lên, và em ước ao một ngày sẽ vươn đến đó, và có lẽ khá lâu, và em đang chơi ptc, mong là nó ko phụ em.............
ko có ý j nhưng mờ chơi PTC no-invest thì 10 tr bằng niềm tin
(trừ khi có cách chiến..cái này ko share bạn đc:p:p..tự ngẫm đi nhá..;);))

các bác chỉ em kiếm tiền với đc k ngày vài $ uống nước thôi cũng hạnh phúc rồi..
bác nào nhiệt tình pm hộ yahoo syziii nhé nhé :3 tks,,

ko có ý j nhưng mờ chơi PTC no-invest thì 10 tr bằng niềm tin
(trừ khi có cách chiến..cái này ko share bạn đc:p:p..tự ngẫm đi nhá..;);))
có lẽ phải để dành tiền, invest và thuê RR thui.......do chưa tiền, nên đang chơi free..........mong rằng vài tháng nữa sẽ thực hiện được.............

EM tế sống bác, ko biết bác sinh 90 thật ko. hay là vẫn đang học
Em 90 đây. Canh ngọ,
Gia đình có chỗ làm nếu thích, vào làm là ít cũng trưởng phòng. Nhưng nói thật, tính em tự kiêu, ko muốn nhờ gia đình, muốn tự lực,
Làm 100 bộ hồ sơ, xin đủ kiểu,
15 chỗ gọi phỏng vấn, 10 chỗ đòi kinh nghiêm, SV mới ra trường KN ở đâu,
2 chỗ trả lương 3 triệu, mà hỏi bác giữa thủ đô, 3 triệu chưa ăn liệu đủ sống ko
2 chỗ cho vào việc chả liên quan, 1 chỗ còn lại muốn vòi tiền

Đời ko như mơ đâu bác
cũng 90 đây. mình phục bác thật đấy, có chỗ làm ngon mà ko nhận, bác tự ra ngoài kinh doanh hả?

đệt nghề chính đây, đói rã họng, kiếm $ đã chua, bán $ còn chua hơn
lâu lâu pp ăn mít 1 phát chỉ muốn khóc, hận đời bất công bạc đãi thiên tài @@

cũng 90 đây. mình phục bác thật đấy, có chỗ làm ngon mà ko nhận, bác tự ra ngoài kinh doanh hả?

Đúng rồi bác, Chỗ ngon nhưng giả sử là của anh em họ hàng nhà mình cơ
Đằng này ông giám đốc là co rể bác mình ( bác là Chị gái bố mình ) Nhưng bác ấy khó tính, mình ko thích

"bái ta làm đệ tử đi" ---> bạn ko nhận ra tính chất troll của câu này roài :D

hi từ ngày thất nghiệp >>> buồn chán biết được mmo tìm hiểu >>> 3 tháng chăm chỉ kiếm được 1 khoản tiền kha khá >>> lấy số tiền đó làm vốn đi xin việc
chuẩn bị mmo4 thành nghề phụ . :p
bác tính toán vãi thật :)))) 1 like :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,449
Latest member
nobleklassecomvn

Most viewed of week

Most viewed of week