Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

Mee too biết MMO từ 2012 cái thời green horse gì đấy xong bận học bỏ 1 năm sau quay lại đến giờ vẫn trắng tay :confused::confused::confused::confused::confused: MMO đc cái lắm thánh chém chat chung cho vui chứ chưa kiếm đc xu nào @@

Ơn giời năm vừa rồi mình làm đủ tiền cưới vợ :D

Ơn giời năm vừa rồi mình làm đủ tiền cưới vợ :D

bác cưới vk bn củ thế ! e để đc 100 củ rồi ko biết đủ ko

ĐỦ bạn. Quê mình 100 củ là thừa cái đám cưới :D

MMO càng ngày càng chết đói chứ giàu gì nổi, tớ làm mmo 4 năm rồi đây, làm fulltime ở nhà luôn nhé, mà mmo ngày càng khó khăn, 4 năm qua lúc nào cũng chỉ 1 suy nghĩ duy nhất là tìm ra con đường kiếm tiền bền vững với mmo ko cheat choác, ko phải fake ip

Mình nè bác, chưa dư dã gì luôn, mmo đủ mọi thể loại nhưng thấy k ổn định bằng captcha nên giờ vẫn còn gắn bó :D...nếu mà nói như bác là tự lo cho bản thân đc thì sao gọi là giàu nhĩ, đủ xài thôi bác, mình thì tự lo đc rồi nhưng làm nhiu xài bấy nhiu k có dư gì :(. Hi vọng năm sau cố gắng dư để còn cưới vợ :))
Captcha, gõ 1000 cái dc 1$, thôi bác nên bỏ tg đó ra nghiên cứu mảng khác và tg chăm sóc sức khoẻ cho tốt, mmo rất nhiều cái ngon để làm.

bác 2015 nhầm nhò gì :3...mình kiếm sống từ nó 3 4 năm nay rồi, mà tới giờ chưa quen đc ai trên mmo này cả, thấy nhiều bro giúp đỡ nhau làm giàu cũng ham lắm, nhưng số mình phải tự thân vận động rồi nên chịu :( Tính ra mình chưa đc gì ở MMO này :((
Mún có bạn mmo có lẽ phải trở về thời 2010 ak, lúc đó anh em mmo chém gió chung vui đủ kiểu, bây h mạnh ai nấy làm ko ak.

từ 2010 đến chỉ đủ sống qua ngày :D
cái lời to bự nhất là kinh nghiệm lập trình thui :D

Mình cũng gần giống bạn. Theo mình nghĩ nó còn do may mắn khá nhiều và quan trọng là có người dẫn dắt bạn sẽ lên rất nhanh.
Nếu không có người dẫn dắt bạn sẽ rất phân vân không biết nên làm mảng nào.

8/9/2015 đến nay chưa kiếm dc xu nào, toàn tốn tiền: domain, hosting, vps, ssh...
mất mấy triệu rùi

củ gì mới quan trọng, chứ cưới bao nhiêu cho đủ, bao nhiêu là thiếu

làm hì hut 4 năm trời mới sắm đc cái bàn phím cơ thui :(

Cũng gần 1 năm, chả được gì ngoài mấy cái ví rỗng...

Ta làm từ 2009 xúc đc ít PTC sau đó cũng thấy ko ăn thu.

em đây bác.. 3 năm rồi mà chưa tìm được lối đi nào. toàn lẹt đẹt tháng k đc 100$

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom