Có ai có thỂ giúp tôi ko ....???

phunganhdai

Senior
Reactions
255
MR
0.000
Mình là newbie, nhà nghèo nên ko có vốn , tím đến mmo để tìm 1 ít tiền giúp đỡ cho sinh hoạt hằng ngày :(:)binhsua48:.... Hiện tại em ko biết làm gì để kiếm tiền , ai có lòng tốt thương người thì thu nhận em với , nhưng mà đừng làm captcha:binhsua162: nha( gõ cực lắm , em gõ chậm nữa, xài lap chắc hư lun phím quá :binhsua117: ) , đừng PTC nha ( em ko có con chuột khó click lắm :( ) , tuyệt đối là ko PTU đc :binhsua33: ( em chỉ xài 3g thì sao down/Up gì nổi ) , Offer thì phải làm nhiều cực quá ... chắc em làm ko nổi:binhsua41:. Nói chung là có việc gì mà nhẹ nhàng lương cao ko cho em theo với:binhsua58: . Em nói thật mà , ko phải giỡn đâu nha , các anh đừng Cry em nha ...
Có gì thì pm vào inbox cho em nha , em sẽ pm lại :D

cậu này chém kinh quá nè cái gì cũng không làm đc. thôy đưa số lr or wmz đây ngồi chơi đi tới tháng mình sent tiền cho xài khỏi phải làm gì hết:m098:

Upvote 0
cậu này chém kinh quá nè cái gì cũng không làm đc. thôy đưa số lr or wmz đây ngồi chơi đi tới tháng mình sent tiền cho xài khỏi phải làm gì hết:m098:
Có LR mình ở chữ kí đó , nếu mà ko thik thì mình update thêm WMZ , chìu send qua dùm nha thanks anh hai nhìu lắm ^^

Upvote 0
mình nhớ ko nhầm thì chủ thớt có cửa hàng điện máy mà, ban đêm trốn ông bà bô mở cửa tuồn ít hàng ra -> 1 đêm ăn trộm=3 năm làm mà, ông bà ta đã dạy mà ko chịu áp dụng gì cả :)

Upvote 0
mình nhớ ko nhầm thì chủ thớt có cửa hàng điện máy mà, ban đêm trốn ông bà bô mở cửa tuồn ít hàng ra -> 1 đêm ăn trộm=3 năm làm mà, ông bà ta đã dạy mà ko chịu áp dụng gì cả :)

Em ở Tp HCM mà bác , cửa hàng điện máy đâu ra...
Em cũng biết 1 đêm ăn trộm bằng 3 năm làm , mà sao thời nay tụi nó cướp ko , mấy thằng trộm tui em thất nghiệp rùi ( ks ko lại :(()

Upvote 0
Mún kiếm nhiều tiền mà khỏe... Cái gì cũng phải bỏ công sức ra cho đang vs đồng tiền... Không dễ gì mà kiếm tiền một cách dễ dàng đâu bạn... Người chơi MMO phải có sự kiên nhẫn, kiên trì... Đó là điều cần khi chơi MMO... Còn muốn kiếm nhiều tiền mà khỏe thì đi cướp ngân hàng. đi.. ! :binhsua122:

Chơi CAPTCHAs, PTC, PTU đều không được... Lại không có vốn chơi HYPI nữa... Vậy bạn đừng nghĩ tới việc chơi MMO !

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Em ở Tp HCM mà bác , cửa hàng điện máy đâu ra...
Em cũng biết 1 đêm ăn trộm bằng 3 năm làm , mà sao thời nay tụi nó cướp ko , mấy thằng trộm tui em thất nghiệp rùi ( ks ko lại :(()
uhm mình biết bạn ở tp HCM mà, hồi trước hè có chát với bạn , bạn nói phải đi giao hàng ( quạt máy háy máy bơm gì đó quên rồi...)

Upvote 0
uhm mình biết bạn ở tp HCM mà, hồi trước hè có chát với bạn , bạn nói phải đi giao hàng ( quạt máy háy máy bơm gì đó quên rồi...)

Ủa sao mình ko nhớ ta..... lâu lâu mình có bán vài cái Iphone thui ( của người ta ) ...

Upvote 0
còn 1 cách thôi, là đi làm scammer. Có thằng nó scam dc cả 1000USD/tháng đấy khỏe re ah.
nếu scam ko dc thì ko sao, học dc cách lừa người ta rôj thì đi dóng giả hành khất, ngày cũng tầm 100k - 1000k tiền thì phải tùy trình.

Chả cần bỏ vốn, xin mấy bộ đồ rách nát mặc lên là xong. Ngồi yên 1 chỗ, ko gõ capcha, ko chơi PTC, ko choi PTU, vác cái laptop ra đèn xanh đèn đỏ ấy, vừa xin tiền ngoài dường, vừa scam tiền trên mạng, " Lùi 1 bước để tiến 3 bước "
CÒn không thì đem bán máu kìa, hay đem bán tim, gan, phèo, phổi gì ấy. Tại mình ngồi yên 1 chỗ, 2 lá phổi hoạt động phí quá, tốn nặng lượng, tốn cơm thì bán đi 1 lá, còn 2 quả thận cũng phí quá, ngồi 1 chỗ ko làm gì cả, có gì ăn đâu mà cần lọc máu, thì bán đi 1 quả có tiền liền.
Hàm răng có 32 chiếc, cơm ko có ăn thì để răng làm gì, cũng bán rẻ luôn vài cái chả sao. Ghé đại học Y Dược, mấy e học nha sĩ, cần thực tập nhổ răng không đau thì vào đó làm tình nguyện viên cho mấy e đó và giáo viên thực hành, cũng kiếm dc ít. Ko sao cả, mấy e đó nhổ đi rồi lại trồng cái khác vào, có khi đẹp hơn cái cũ, kiếm cái nào lệch lạc hay răng sâu cũng dc, 1 mũi tên bắn rơi 2 nhạn.
Vừa giúp dc người, vừa giúp dc mình. Chả phải tham gia PTU, PTC và Capcha.
Chúc bác thành cong

Lưu ý : Mún học làm scammer thì phải dóng học phí nha, mình hướng dẫn cho, trứoc hết là kiếm thằng nào rồi scam nó 10000USD hay 20000USD mang về cho mình làm quà ra mắt, rồi mình sẽ chỉ cho cách scam 1000USD tháng. Bao hành cách này trong 6 tháng là scam dc 6000USD, còn lại từ tháng thứ 7 trở đi thì ko biết, tự lực cánh sinh.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Qua mục other xem thử có cv nào thích hợp thì làm thôi, không thì làm scammer nhu bạn hoangdouis12 nói đấy

Upvote 0
mình chỉ bạn này , đừng làm MMO nữa có nhiều việc nhàn mà lương cao lắm:
-ở bưu điện : đứng trước cổng lè lưỡi cho người ta dán tem.
-ở viện bảo tàng : bảo trì xe tăng, sáng đẩy ra chiều đẩy vào.
-ở nhà máy điện nguyên tử : lau chùi bể chứa.
-ngành viễn thông :bê trạm BTS đến khu vực Khách hàng phản ánh sóng kém và sử dụng máy phát sóng, hết ca bê về công ty.
-ở sở thú : đánh răng cho cá sấu (5 lần/ngày vào buổi sáng , trưa , chiều và tối buổi đêm) ==> cũng nhàn
-ở viện hải dương : Sáng lặn xuống biển mở cửa thép lùa đàn cá mập trắng ra biển, tối bật đèn lặn xuống gọi đàn cá về.
-Trung tâm huyến luyện quốc gia ( môn thể thao bắn súng và bắn cung, nước nhà đang đầu tư cho 2 môn này ) : ôm bia chạy lòng vòng 2 tiếng một ca cho các cung thủ, xạ thủ quốc gia Việt Nam tập bắn ( bị bắn trúng thì tự túc bệnh viện và nghỉ lương )
....................................

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom