• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ae nào ở tp Hải Dương không nhỉ :D

sallby

Senior
Reactions
128
MR
0.000
Có ae nào ở tp Hải Dương cũng đang chiến món Hyip ko hoặc đang làm về cái j, :D,cứ lọ mọ 1 mình chơi chán quá chả có bạn bè thích mmo chém gió cùng :rolleyes: Mình thì từ trước hết captcha gõ lòi mắt + tập tọe chơi youtube k ăn thua :confused:,cuối cùng lại quay về hyip,thỉnh thoảng có site ngon ngon làm cái cho nhẹ,vui là chính thôi :oops: ae có j rảnh cafe đàm đạo cho xum nhể :D yahoo ae giao lưu

Last edited:
Có ae nào ở tp Hải Dương cũng đang chiến món Hyip ko, :D,cứ lọ mọ 1 mình chơi chán quá chả có bạn bè thích mmo chém gió cùng :rolleyes: Mình thì từ trước hết captcha gõ lòi mắt + tập tọe chơi youtube k ăn thua :confused:,cuối cùng lại quay về hyip,thỉnh thoảng có site ngon ngon làm cái cho nhẹ,vui là chính thôi :oops: ae có j rảnh cafe đàm đạo cho xum nhể :D
em quê HD đang làm tại Bình Dương khi có dịp về ghé TP :D chiến

thành phố hải dương đây thớt ở chỗ nào vậy :D

HD - Trại chuối thẳng tiến nào:D

TIỀN TRUNG _ HẢI DƯƠNG Bác ơi, hiện tại đang ở Hải Phòng, hi,
toàn ae làm ăn xa nhà nhể :D mấy lần dính phốt tốc độ lại fai mò ra tiền trung nộp fat ,akay :confused:
Hải Dương đây thớt ơi, anh em có dịp giao lưu nhỉ =))
người ae ở đâu đấy
thành phố hải dương đây thớt ở chỗ nào vậy :D
Mình ở nguyễn hữu cầu :D cậu ở đâu
bánh đậu xanh hahaha,thôi đi ra vì tội dô zuyen :(
j mà vô duyên ,đặc sản ngon bổ rẻ ;)
Ae hiện đang làm về món nào :)

toàn ae làm ăn xa nhà nhể :D mấy lần dính phốt tốc độ lại fai mò ra tiền trung nộp fat ,akay :confused:

người ae ở đâu đấy

nguyễn hữu cầu trong phố à ta ở bệnh viên tỉnh :D

người ae ở đâu đấy

Sao không quote cả em vào :D

Tây Nam Cường đây :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048