Ask Có admin nào tuyển mem hoăc G chiên radium ko ạ

Có cung k tuyển men online..chỉ có trong mơ

trước thì không.giờ thì thật
Tùy theo người cậu à ... ý cậu nói đây là gom tất cả mem online rùi đó nhé :eek: theo mình nghĩ chắc là do câu đã bi mem online cheat chít gì rùi nên mới ko có thiện cảm với mem online như vậy ,, nếu cậu đã bị như mình nói thì cũng do ăn ở với cái số thui cậu nhé ,,,nếu cậu có mem off rùi thì ok ,,đừng vào nói lời cay đắn để mem online tụi mình còn kiếm chút cháo nhé cậu :oops:

100% mem online đều làm ăn rất bát nháo. đó là sự khẳng định 100% từ các admin lớn :)

100% mem online đều làm ăn rất bát nháo. đó là sự khẳng định 100% từ các admin lớn :)
Bát nháo là sao cậu mình " kém thông minh" nên éo hiểu ý cậu là khen hay chê... mình nghĩ ở đây mình toppic mình xin làm mem tuyển hay ko là công viêc của admin cậu nhé ,, :eek:

Bát nháo là sao cậu mình " kém thông minh" nên éo hiểu ý cậu là khen hay chê... mình nghĩ ở đây mình toppic mình xin làm mem tuyển hay ko là công viêc của admin cậu nhé ,, :eek:
hehe, ý là láo, làm láo, làm tinh tinh, ăn cháo đá bát đó.

hehe, ý là láo, làm láo, làm tinh tinh, ăn cháo đá bát đó.
Mình nghĩ chắc cậu chưa làm mem online admin nào mà chẵn có rule cậu ..... làm ko theo rule admin ko pay vay thui còn ăn cháo đá bát mình nghĩ chắc do thèn admin đó ăn ở ra sau thui cậu nhé
:rolleyes:

Mình nghĩ chắc cậu chưa làm mem online admin nào mà chẵn có rule cậu ..... làm ko theo rule admin ko pay vay thui còn ăn cháo đá bát mình nghĩ chắc do thèn admin đó ăn ở ra sau thui cậu nhé
:rolleyes:
hehe, mình làm hết rồi, mấy cái đó, ko nhiều thì mình cũng đã trải qua

Mình ko nghĩ cái này hình như cậu nói mà
mình chỉ nói những gì cau nghĩ ve mem online thui :oops:
rảnh quá, đọc lại câu đó đi, đây là tôi dịch từ cho người như cậu hiểu, còn tôi nghĩ gì thì tôi đã nói ra chưa?

Cang cai nhau cang ko co ai tuyen ban dau :). Gio off da qua nat roi nen ko ai dam tuyen online may nua dau

Cang cai nhau cang ko co ai tuyen ban dau :). Gio off da qua nat roi nen ko ai dam tuyen online may nua dau
thích nhất câu nói này của bác :D

:v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week