Có 21tr nên mua xe gì nhỉ?

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.620
$200.00
Service Details
1||Facebook|https://mmo4me.com/threads/tang-follow-like-share-facebook-via-vn.414226/|6|VIP2|0|5
1||Windows Keys|https://mmo4me.com/threads/key-windows-all-versions.440916/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chả qua tớ tích góp 2 tháng đc gần 21tr, tính mua 1 chiếc xe đi học mà ko biết nên mua xe gì? Định mua em này mà ko biết sao. Mấy bác cho ý kiến nha!
Wave 110 RSX

Chà bác này pro ghê vào mmo 2 tháng kím đc 21tr... phải học hỏi mới đc :binhsua123:

Vào 2 tháng cái đầu ông, tui chơi MMO hơn 2 năm rồi đó. Còn tiền là tui để giành nữa. :binhsua123:

sirius cũng đẹp lém mà:)
phù hợp lém với lại cũng thể thao mà ta

Siri nó cũ quá rồi, xe này mới ra nhìn thấy cũng đc. Mà đi học hơn 50Km nên cần đi xe honda cho lợi xăng chứ ko tớ đã giành 1 tháng nữa mua e novo mới ra cho oách :(

Siri nó cũ quá rồi, xe này mới ra nhìn thấy cũng đc. Mà đi học hơn 50Km nên cần đi xe honda cho lợi xăng chứ ko tớ đã giành 1 tháng nữa mua e novo mới ra cho oách :(

xe này nhìn ko = siri bạn ơi . Siri nhìn đẹp hơn:) mà đi học gì mà xa nhà 50km ko lẻ 1 lần đi đi 50km @@ thế thì 1 lần đi về 100km đi hơi bị đuối tiếm kiệm hơn mướn nhà ở gần đó mà ở đi cậu@@

cố để giành thêm đi mua cái exciter chạy chơi :">
exiter thì em mình nó ko đi đc.
xe này nhìn ko = siri bạn ơi . Siri nhìn đẹp hơn:) mà đi học gì mà xa nhà 50km ko lẻ 1 lần đi đi 50km @@ thế thì 1 lần đi về 100km đi hơi bị đuối tiếm kiệm hơn mướn nhà ở gần đó mà ở đi cậu@@
Tại ở với con bé em nữa bày nó học, 2 AE ở trọ đà nẵng á! :( Định giành tiền mua ex hoặc no của yamaha mà xe đó uống xăng quá. Tớ đi 1 ngày khoảng 100KM nữa :(

mua Wave 110 RSX đi. sirius nhanh tã. cứ Honda mà giã. bền, ko tốn xăng. mà con wave này đi đầm mà máy nổ êm lắm (đi thử của đứa bạn thui chứ mình ko có hehe)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week