Có 21tr nên mua xe gì nhỉ?

Sirius RC đi anh à con này em mới mua được hơn 1 tuần chạy bốc sướng lắm anh ơi

Yamaha sợ uống xăng lắm e! :) A đi nhiều nữa :(

mua Wave 110 RSX đi. sirius nhanh tã. cứ Honda mà giã. bền, ko tốn xăng. mà con wave này đi đầm mà máy nổ êm lắm (đi thử của đứa bạn thui chứ mình ko có hehe)

xấu ! v tè :binhsua80:

cau mua thằng sirius bánh mâm của thằng yamaha mà chạy thằng này máy êm mà động cơ mạnh nữa ok lắm

Chả qua tớ tích góp 2 tháng đc gần 21tr, tính mua 1 chiếc xe đi học mà ko biết nên mua xe gì? Định mua em này mà ko biết sao. Mấy bác cho ý kiến nha!
Wave 110 RSX
góp ý chân thành nếu là đi học bác trai nên mua xe đạp điện tiết kiệm xăng và đỡ tốn tiền gửi xe rẽ hơn xe máy:binhsua104:

Siri nó cũ quá rồi, xe này mới ra nhìn thấy cũng đc. Mà đi học hơn 50Km nên cần đi xe honda cho lợi xăng chứ ko tớ đã giành 1 tháng nữa mua e novo mới ra cho oách :(
Novo đi oách gì bạn, có mà đổ nước vô cho nó chạy mới đủ, chạy thì như bò rống trên đường =)). Con trai đi xe số thôi, chiếc Wave 110 RSX này nhìn ngang cũng mướt thật. Thôi dồn tiền mua cha Exciter đi cho phê :)). Thật ra xe honda ra thời nay cũng tốn xăng lắm, chỉ có chiếc wave đời đầu mới ít hao xăng nhất.

Novo đi oách gì bạn, có mà đổ nước vô cho nó chạy mới đủ, chạy thì như bò rống trên đường =)). Con trai đi xe số thôi, chiếc Wave 110 RSX này nhìn ngang cũng mướt thật. Thôi dồn tiền mua cha Exciter đi cho phê :)). Thật ra xe honda ra thời nay cũng tốn xăng lắm, chỉ có chiếc wave đời đầu mới ít hao xăng nhất.

Exciter thì làm sao em mình nó chạy đc :(

mua chiếc supper cup 50 của em không 1tr5 :D

Đi chiếc đó thì để a cởi con bò nhà a cho khỏi xóc e ;))

thường xe đời đầu nó ngon, có cái exciter 2006 h chạy còn sướng :))

:binhsua95: Exciter đi bạn ơi, để dành Uinvest vài tháng bán share with ra lên đời:binhsua95:

Làm con Dream cho nó khỏe ;)) xác định xe đẹp thì tốn xăng mà đã xe ko đẹp thì mua con Dream là khỏe nhất

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back