• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Closed !

Status
Not open for further replies.
- Xác nhận thớt chậm tiêu . Gạch đá bay tới tấp vào mặt vẫn chưa hiểu ra ;))

Proof ko chứng tỏ được exchanger tuanxuan9891 là scammer . Chỉ chứng tỏ có đứa fake nick yahoo thôi. Mọi người sao lại ném đá người khác như vậy, bạn ấy ko hiểu thì giải thích cho hiểu rõ vấn đề, có thế cũng gạch đá lẫn nhau. Đoàn kết quá!
Century đã giải thích cặn kẽ như thế rồi mà thớt máu lên não chậm vẫn chưa hiểu :)) ai còn cách giải thích nào khác cho thớt hiểu không

Update 9h36: PS: Có lẽ mình đã nhầm!! Xin lỗi mọi người nha. :D Nhờ Mod Close Topic dùm nha. Thanks Mod :)

Chủ thớt đã thông suốt. Close topic.............

Ặc. chắc chưa học đến 7 hằng đẳng thức rồi. ;) Chứng mình vậy à cậu :)
Tớ nói rồi. Lòng người khó đoán. Tớ chỉ đưa lên vậy thôi. Còn không phải thì anh em sẽ tự biết và giao dịch!!!!
Còn tình cảm của cậu với Cậu ex đó thì tớ ko biết thế nào!! nhưng chắc cũng là thân thiết!
Dìm hàng ah, mua bán với Exchanger thì bạn cũng phải comfirm xác nhận trước khi giao dịch chứ, có chuyện đơn giản như thế mà ko làm nữa thì bị scam ráng chịu, chuyện rõ ràng như thế mà cứ cố cãi nữa....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,966
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom