Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
acc này b ấy mua từ 20/8, thống kê dung lượng từng ngày có trên biểu đồ, mình đã set up full id token api từ shifter qua site của mình, đừng ai nói mình gian lận gì nhé, có id token api thì ko bịp đc gì đâu :((

Mod xóa đc xóa hộ mình

Last edited:
:))) đúng là đã bị dìm thì sẽ dìm cho chết mà, để toi nói thèn kia xóa nhé, quên ko để ý , mua đồ ko nói ra là đồ nào rồi giao nhầm đồ nói thế này thế nọ, trường hợp này đã giao đúng đồ nhe , để nói xóa bài cho nhanh nhe, bên kia xóa bài xong b vui lòng xóa hộ cái này nhé !

Mình lướt Facebook chỉ thấy bạn bị report bán 1 port cho tỷ thằng nên mình ko lướt về bạn nữaView attachment 182744
b xóa hộ nhé, t vs bạn ko thù hằn gì, đừng dìm nhau tội ;)

Attachments

75 KB · Views: 60
Mình lướt Facebook chỉ thấy bạn bị report bán 1 port cho tỷ thằng nên mình ko lướt về bạn nữa
:))) đúng là đã bị dìm thì sẽ dìm cho chết mà, để toi nói thèn kia xóa nhé, quên ko để ý , mua đồ ko nói ra là đồ nào rồi giao nhầm đồ nói thế này thế nọ, trường hợp này đã giao đúng đồ nhe , để nói xóa bài cho nhanh nhe, bên kia xóa bài xong b vui lòng xóa hộ cái này nhé !
làm ăn tủ tế chả ai tốn time mà bóc đâu lão

View attachment 182747

Vụ này cũng như vụ trung gian lùm xùm trước đây.
1. Gây dựng danh tiếng
2. Dịch vụ bán ế
3. Bắt tay với héc-cơ bug site
4. Héc-cơ bán rẻ
5. Chia đôi tiền với héc-cơ
6. Phủi tay trách nhiệm
7. Rút tiền, đóng dịch vụ. Hết phim

Cái này phải report rõ là Dịch vụ bắt tay héc-cờ scam ABC

Vụ này cũng như vụ trung gian lùm xùm trước đây.
1. Gây dựng danh tiếng
2. Dịch vụ bán ế
3. Bắt tay với héc-cơ bug site
4. Héc-cơ bán rẻ
5. Chia đôi tiền với héc-cơ
6. Phủi tay trách nhiệm
7. Rút tiền, đóng dịch vụ. Hết phim

Cái này phải report rõ là Dịch vụ bắt tay héc-cờ scam ABC
rất hay ! t chờ mob view check đây !

Mình lướt Facebook chỉ thấy bạn bị report bán 1 port cho tỷ thằng nên mình ko lướt về bạn nữa
b xóa hộ lun cmt tiêu cực này nhé, đầy đủ bằng chứng hãy nói mình như thế , thân !

tôi cũng nói lun, sau vụ này, t đã có xích mích với coder , và b coder đã nói từ này sẽ ko nhận support site của t nữa ^^

cần check chờ mob view check tiếp , cần gì có đó

Bạn ơi hình của mình chụp bạn đừng coppy lại đăng như thế . chuyện gì ra chuyện đó bạn à !
mình nói b kia xóa rồi nhé, b kia vui vẻ xóa chứng tỏ có hiểu lầm nhé, đừng lôi chuyện cũ vào mọi người tưởng t lừa ai nữa !

Attachments

75 KB · Views: 47

@rong xóa đi b nhé, nếu có repost gì repost riêng hộ mình, bài này trên fb bạn kia xác nhận là hiểu lầm và đã xóa bài, b vui lòng check lại link xem còn bài đăng ko nhé, do chủ quan quên bảo xóa bài thôi nhé ;)

Bạn ơi hình của mình chụp bạn đừng coppy lại đăng như thế . chuyện gì ra chuyện đó bạn à !
hình này cũng là m tự chụp đó. k phải hình bạn chụp đâu, xem lại đi

@rong xóa đi b nhé, nếu có repost gì repost riêng hộ mình, bài này trên fb bạn kia xác nhận là hiểu lầm và đã xóa bài, b vui lòng check lại link xem còn bài đăng ko nhé, do chủ quan quên bảo xóa bài thôi nhé ;)
Mình đã xóa hình edit lại post rồi bạn à .

Mình đã xóa hình edit lại post rồi bạn à .
b xóa hộ lun mấy cái hình chỗ replay cmt nhé, vẫn còn đó, thanks b !

hình còn của bạn thớt đăng đúng là ko phải hình mình chụp . nên mình ko thể yêu cầu bạn thớt gỡ đc

làm dâu trăm họ có nhiều hiểu lầm, 100 điều thơm thì ko ai biết chứ 1 điều tiếng là cả huyện đều nghe :))) mong anh em đừng dìm em tội !

b xóa hộ lun mấy cái hình chỗ replay cmt nhé, vẫn còn đó, thanks b !
Làm gì xóa được post bạn ơi . Mình edit post thành dấu chấm hết rồi . Bạn quote mình nên còn lưu thì đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week