Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

HmaProVpn

Junior
Reactions
120
MR
0.383
Insuree Balance
66166|100
Service Details
1|vpnforsell|VPN - HMA||0||0|5
Closed !

Attachments

77 KB · Views: 3,393
    236.4 KB · Views: 693
    480.9 KB · Views: 657
    153.1 KB · Views: 647
    269.8 KB · Views: 634
    144.9 KB · Views: 671
Last edited by a moderator:
kakaa tôi đây, nhờ mob vô phân giải hộ nhé !

trước tiền nhờ mob đổi tên thành chờ trả lời chứ chưa gì nói scam liền vậy

1 với shifter: đã update lên giới hạn data, nên việc đã dùng hết data bị ngưng là bình thường
2: mua hàng của scam, cho dù scam có trả tiền cho tôi rồi, nhưng ủng hộ scam là điều đáng bị lên án, tôi đã có 2 phương án hộ trợ, 1 là tôi hỗ trợ giá thấp nhất có thể, 2 là cộng Gb mà tôi đã tính với bác ấy
done !

1 với shifter: đã update lên giới hạn data, nên việc đã dùng hết data bị ngưng là bình thường
2: mua hàng của scam, cho dù scam có trả tiền cho tôi rồi, nhưng ủng hộ scam là điều đáng bị lên án, tôi đã có 2 phương án hộ trợ, 1 là tôi hỗ trợ giá thấp nhất có thể, 2 là cộng Gb mà tôi đã tính với bác ấy
done !
tôi mua shifter của ông chứ k phải của site. trc khi mua đã hỏi rõ có bị giới hạn ko.
giờ ông vẫn bán k giới hạn trong khi acc tôi đã mua thì k í kiến gì.

còn vụ oxylab thì ngậm tiền xong giờ phủi bụi. đếch ai biết ông với Squezyyy là ae hay huynh đệ gì sất.
có khi ông đi clone hốt mớ ai biết.
nó cũng đã trả hết tiền. giờ ông ăn tiền của cả đống khách mua sock của nó mà k thấy bứt dứt à.
thôi ăn dc thì ăn đi. tôi làm bài đây để ae biết chứ k xác định đòi lại tiền

t là reseller của shifter , t ko phải chủ hệ thống, việc nó giới hạn data ko thông báo trước
còn oxylab, bạn ủng hộ scam, ko dùng hàng chính chủ thì mình đã hỗ trợ thế là vui vẻ đôi bên rồi

up up up !!!

Microleaves h nó đuổi khách đi mà :)) . Resellers h làm gì có quyền hạn gì.
tăng giá lên gấp đôi, giới hạn data, bắt reseller muốn bán tiếp phải nó trước số tiền lớn, nó độc quyền proxy rotating mà, ai hiểu chuyện thì sẽ hiểu ? còn bảo hiểm 500$ đó, ai nói tôi scam vui lòng cung cấp đầy đủ bằng chứng, đừng dìm dịch vụ :)

tôi mua shifter của ông chứ k phải của site. trc khi mua đã hỏi rõ có bị giới hạn ko.
giờ ông vẫn bán k giới hạn trong khi acc tôi đã mua thì k í kiến gì.

còn vụ oxylab thì ngậm tiền xong giờ phủi bụi. đếch ai biết ông với Squezyyy là ae hay huynh đệ gì sất.
có khi ông đi clone hốt mớ ai biết.
nó cũng đã trả hết tiền. giờ ông ăn tiền của cả đống khách mua sock của nó mà k thấy bứt dứt à.
thôi ăn dc thì ăn đi. tôi làm bài đây để ae biết chứ k xác định đòi lại tiền
vẫn thấy up sell shifter k giới hạn ầm ầm. trong khi acc mình die thì kêu site giới hạn.
thế cái gói đang sell k giới hạn móc mả ra à ? log chát kia còn chối được. thể loại lươn chúa.

dkm , mình ở giữa mất tiền mà nó sợ con bồ nó buồn. vkl.
chắc dịch đói kém quá nghĩ cách kiếm mớ . thí cho tụi bây

tùy, :D đã muốn dìm thì chịu, ko có gì nữa thì nói mob close topic, riết xàm :(

xem chơi đc ko giới hạn thì chơi nha !

@HmaProVpn bạn giải quyết tại topic này ko đi comment lung tung nha !

Last edited:
Refund 1 ít tiền là hợp lí
có 2 hướng giải quyết , 1 là mua lại với giá rẻ nhất, 2 là bù trừ tiền mua bên scam và bên mình và add lại gb mới, còn vs shifter đó là chính sách của shifter, với cũng ko cam kết 100% là sẽ ko giới hạn data, giải quyết vui vẻ đôi bên nhưng ko chịu thì chịu, mà chịu thì cũng chịu :((

có 2 hướng giải quyết , 1 là mua lại với giá rẻ nhất, 2 là bù trừ tiền mua bên scam và bên mình và add lại gb mới, còn vs shifter đó là chính sách của shifter, với cũng ko cam kết 100% là sẽ ko giới hạn data, giải quyết vui vẻ đôi bên nhưng ko chịu thì chịu, mà chịu thì cũng chịu :((
khôn vậy quê tôi xích đầy đường , tiền thằng Squezyyy nó chuyển k thiếu 1 xu thì ngậm mẹ rồi. giờ bắt mua mới . k thì đền 5Gb. vl. thôi nói bé thôi. giá nó chuyển ~7$ còn đắt hơn cái giá gốc 5$ rẻ nhất đấy.
shifter mà bảo hết 1tb dừng thì dí card vào mua.

khôn vậy quê tôi xích đầy đường , tiền thằng Squezyyy nó chuyển k thiếu 1 xu thì ngậm mẹ rồi. giờ bắt mua mới . k thì đền 5Gb. vl. thôi nói bé thôi. giá nó chuyển ~7$ còn đắt hơn cái giá gốc 5$ rẻ nhất đấy.
shifter mà bảo hết 1tb dừng thì dí card vào mua.
bạn nghĩ 90tr đó nếu t bán tôi lãi bao nhiêu, bớt xàm đi b :D mua hàng scam thì t còn giải quyết cho là may rồi đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week