Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
nhiều ông cứ nghĩ t cầm 90tr là xong all hay sao ấy ?
Thế sao lại delete acc nhanh vậy . ko để lại mà thống kê ? Hay là tiền nhận rồi lời nhiều quá nên ko muốn thống kê delete acc . Mà ko lẻ dựng cái web api chẳng lẻ ko có auto backup hằng ngày ?

Thế sao lại delete acc nhanh vậy . ko để lại mà thống kê ? Hay là tiền nhận rồi lời nhiều quá nên ko muốn thống kê delete acc . Mà ko lẻ dựng cái web api chẳng lẻ ko có auto backup hằng ngày ?
người ta không muốn chứ không phải không có, còn chuyên debug thì cũng là lời nói phía bác khương chứ ai chứng thực được, vậy mà còn không hiểu vấn đề sao

người ta không muốn chứ không phải không có, còn chuyên debug thì cũng là lời nói phía bác khương chứ ai chứng thực được, vậy mà còn không hiểu vấn đề sao
ở mmo còn thiếu gì vụ kiểu này. chán chả thèm đọc luôn
khi đói tiền thì phải nghĩ cách kiếm thôi

ủa chứ biết có đòi dc tiền ko mà để acc đó cho dùng b, thử vào trường hợp của mình đi b, :D còn backup gì thì tôi ko lường trước đc việc sẽ xảy ra việc nay vì tôi nghĩ sẽ mất trắng chứ ko nghĩ sẽ đc trả tiền, còn 90tr , tôi ko có lãi gì trong này , b ko trong trường hợp của t nên đừng bình luận 1 chiều ;)

bác cứ cmt tiêu cực về tôi thế, t ko rãnh để tạo cái drama này nhé, 1gb tính ra lãi có 1,7$, trong khi đó với giá tôi bán ít nhất phải 5$ , nên đừng nghĩ thế tội t

Attachments

• bảng giá oxy.JPG
    bảng giá oxy.JPG
    42.2 KB · Views: 60
T mà là chủ site t thống kê đầy đủ dung lượng scam. Còn việc đền bù từ thằng scam tuỳ hoàn cảnh mà thỏa thuận. Lập là lập lờ để cơ sự này. Làm anh kinh doanh thế này sớm muộn cũng a lone thôi. Chúc bác thớt trúng vé số 55$ độc đắc :))

T mà là chủ site t thống kê đầy đủ dung lượng scam. Còn việc đền bù từ thằng scam tuỳ hoàn cảnh mà thỏa thuận. Lập là lập lờ để cơ sự này. Làm anh kinh doanh thế này sớm muộn cũng a lone thôi. Chúc bác thớt trúng vé số 55$ độc đắc :))
chết chết b ơi, mua bán proxy hiện chưa được pháp luật bảo vệ, nên mất thì làm gì đc bác, b sw đã khắc phục đc 90tr là vui rồi:))

cho con nó hộp sữa luôn chứ mình lấy làm gì 55$ .

với cậu SW thật thà, chứ t nói thật gặp trường hợp này 99,9% là mất trắng :)

bác cứ cmt tiêu cực về tôi thế, t ko rãnh để tạo cái drama này nhé, 1gb tính ra lãi có 1,7$, trong khi đó với giá tôi bán ít nhất phải 5$ , nên đừng nghĩ thế tội t
bác nói bác không thống kê, bác nói lời lãi bác thấp, thế mà bác lại nhận rằng bác chịu trách nhiệm với tk sw bán ra, giờ bán xóa hết đi, xong bán đền lại 10%. bác lại kêu thiệt hại hơn 100tr, mà nhận có 90tr, trong khi khách hàng báo ngta còn lại 75GB, khoảng 500$bác đên bù 55$. ==> em nghĩ tiêu cực hay bác làm drama siêu phẩm

với cậu SW thật thà, chứ t nói thật gặp trường hợp này 99,9% là mất trắng :)
đúng là lão may vì gặp dc nó. còn tôi xui vl khi đụng phải lão :popo_bye: lươn chúa

với cậu SW thật thà, chứ t nói thật gặp trường hợp này 99,9% là mất trắng
Nói thẳng ra nó cũng ko thật thà đâu khi bác tìm đc infor của nó. 100tr ko phải là giấy. Luật đỏ ko dùng đc thì chơi luật đen. Nó khôn đấy chứ ko phải thật thà.

vui lòng đọc rule khi sử dụng, xác định chơi acc hack thì bay màu, nhận được hỗ trợ là may mắn rồi, xin đừng nói lời cay đắng !!! những anh em nào đang ủng hộ t lun có nhưng offer giá cực rẻ, mong anh em đừng nói lời cay đắng với tôi, tôi là người kinh doanh, những khách hàng ủng hộ hàng hack như thế này ko phải là target của tôi nên tôi cần làm vậy để ren đe. Hãy vào vai trò là người bán như tôi, đừng 1 chiều cmt những câu nặng lời. Thank all

Nói thẳng ra nó cũng ko thật thà đâu khi bác tìm đc infor của nó. 100tr ko phải là giấy. Luật đỏ ko dùng đc thì chơi luật đen. Nó khôn đấy chứ ko phải thật thà.
đúng rồi b, chỉ có cách là tự tìm đến nó và tự xử thôi, chứ pháp luật hiện chưa có luât về mua bán proxy, nên ko thể làm đơn gì đc, nhưng bạo lực ko phải là cách mình muốn làm,...

1/ Về việc Shifter mới dùng 12 ngày đã dết data bác đã show proof cho khách hàng chưa ?
2/ việc Oxylab bác xử lý là ko đúng trong khi b đã nhận tiền và nhận trách nhiệm với các khách hàng của SW .

Đó là việc ai người ngoài dễ thấy nhất nên đừng nói phải đặt vào bạn trong khi bạn đang là người có lợi và được tiền . Mình cũng ước đc đặt vào như bạn lắm .

Vụ shifter bác chủ check data chưa.

1/ Về việc Shifter mới dùng 12 ngày đã dết data bác đã show proof cho khách hàng chưa ?
2/ việc Oxylab bác xử lý là ko đúng trong khi b đã nhận tiền và nhận trách nhiệm với các khách hàng của SW .

Đó là việc ai người ngoài dễ thấy nhất nên đừng nói phải đặt vào bạn trong khi bạn đang là người có lợi và được tiền . Mình cũng ước đc đặt vào như bạn lắm .
1: vui lòng vào fb và các hội nhóm, đang ầm ầm từ 2-3 hôm nay, và mình cũng đã nói trước là ko chắc 100%
2: dùng acc hack đã là ko đúng rồi, mình hỗ trợ thế ko thích thì thôi vậy, đó ko phải là target những khách hàng của mình, cần ren đe :)

tóm lại là ngậm tiền rồi thì lão nói gì chả được.
shifter lão lúc bán có nói như ảnh ở trang 1 đó . lão bảo vẫn dùng bình thường mới mua. chứ lão nói hết 1tb dừng thì té gấp !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week