Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
@cuipap1984 thành bá thiên nó chửi cả mmo mà mấy mod nhịn đc à! Số tiền này bàn giao lên C50 bộ công an! Nó thích thì đến gặp ! Mẹ nó trốn như thỏ đến! *** dám lòi đầu ra đâu! Chỉ biết nhờ giang hồ cho tiền đòi thuê thôi
Em đã khóc khi đọc comment này của bác. Hiện tại sàn nó đang giữ tiền chứ mod có giữ tiền của nó đâu mà bàn với chả giao. :(

Up vì vẫn chưa nhận được tiền. Scam rồi :rolleyes:

:"| nhờ mẹ giang hồ đến mà giải quyết. Trước thấy thằng em đi đòi nợ thuê đâu lấy có 40% thôi thì phải. Sàn mẹ gì sử lý như cá nhân. Nhìn mấy đứa bán hàng bên thế giới di động bị ăn chửi sấp mặt nhưng vẫn phải cúi đầu chào xin lỗi chưa. Bán hàng nó phải thế. Chứ vừa muốn được tiền vừa muốn làm bố thiên hạ thì về nhà mà chơi đồ hàng với con với vợ rồi thích làm gì thì làm.

tỷ năm sau vẫn up vẫn ko trả tiền nếu thớt cứ để vậy

đù nay có cả chửi có quyền giữ tiền ko thời hạn ,ngon vật vã
giờ cứ thằng nào chửi , mà mình cầm đc tiền thì cứ đi mua btc hay eth khi nào nó x20 thì trả , nó rớt giam tiếp
chiêu này đúng làm giàu ko khó

đù nay có cả chửi có quyền giữ tiền ko thời hạn ,ngon vật vã
giờ cứ thằng nào chửi , mà mình cầm đc tiền thì cứ đi mua btc hay eth khi nào nó x20 thì trả , nó rớt giam tiếp
chiêu này đúng làm giàu ko khó
Tut làm giàu :eek::eek::eek:

Up tiếp tục :rolleyes:

vụ này căng ak

No 1 mà còn thế thì chắc đi kiếm No 0 mà giao dịch -_-

xin phép ý kiến . thằng exchangeno1 trẻ con quá ! nó chửi kệ nó trả tiền xong block hoặc blacklist tk nó vào lần sau ko gd với nó nữa . là cái j mà đòi giữ $ nó . ko trả tiền = scam . hay thấy 80tr thơm quá sơi luôn . súc vật !!

UP hộ, làm cho tới luôn đi chứ đừng để đứt gánh giữa được bác thớt ơi.

bên exchangeno1 ko scam đâu, họ chỉ giam tiền nửa năm thôi vì tội chửi họ. trẻ con cái gì thế?

bố có tiền thì bố chửi cả lò nhà mày cũng được nhé :D:D:D DLV dạo này hết Hot rồi chuyển nghề khóc thuê hả nhóc con , tháng được 2 củ ko ? :D:D:D

số tiền ko phải là nhỏ mà các bạn exchanger làm như vậy còn member nào còn giám giao dịch nữa.. cái tâm bỏ đi đâu hết rồi... :))

Scam 80 Triệu rùi , chắc thằng ex ngoài đời banh bóng , gái gú , bú đá nợ nần chồng chất , nên tính ăn quả 80 , Đến nhà tìm hắn đi , đừng bàn phím đây nữa

bên exchangeno1 ko scam đâu, họ chỉ giam tiền nửa năm thôi vì tội chửi họ. trẻ con cái gì thế?
chưa ai check ip thằng này à. Còn sau vụ này, rồi 1-2 tháng sau thằng chủ sàn có giả lại tiền, mà có mod nào mở lại 2 nick của sàn này tại 4rum thì cũng chịu nhé. Cho dù nó có giả lại tiền thì cũng là do bị dồn đến đường cùng thôi. Vậy nên cứ đóng đấu nó là scam và không cho hoạt động ở 4rum này nữa.

Scam 80 Triệu rùi , chắc thằng ex ngoài đời banh bóng , gái gú , bú đá nợ nần chồng chất , nên tính ăn quả 80 , Đến nhà tìm hắn đi , đừng bàn phím đây nữa
chắc vậy bác ạ, nên ra ngoài xử lý cho đúng

Scam nói mẹ scam đi. Giam tiền trong 48h đã gọi là scam rồi còn bày đặt nửa năm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom