Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.
Hiện tại ở Topic làm dịch vụ của nó mình cũng được biết và contact với một số người bị nó Scam , mọi người xem hôm nào có thể gặp mặt tìm phương án giải quyết không ạ

Hiện tại ở Topic làm dịch vụ của nó mình cũng được biết và contact với một số người bị nó Scam , mọi người xem hôm nào có thể gặp mặt tìm phương án giải quyết không ạ
hok quen mà cho mượn bank giao dịch số lượng lơn vậy ???

hok quen mà cho mượn bank giao dịch số lượng lơn vậy ???
Mình bán Paypal cho nó và nó chuyển tiền vào TK cho mình thôi chứ ko có cho mượn . Nó đứng ở giữa lừa mình send cho người khác , và lừa người khác chuyển tiền cho mình , được 1 vài giao dịch thành công , sau đó Mình send tiếp thì nó hứa hẹn chuyển khoản mãi không có rồi nó bùng luôn . cậu có Skype hoặc face hoặc s đt không cho mình xin contact với .

@money1168 bạn không để lại info làm sao contact ?

Mình cần bạn show bằng chứng cụ thể tài khoản đó của mình dính líu gì đến Scam của bạn @money1168 , cần thiết mình có thể gặp mặt trực tiếp để đối chất và làm rõ vấn đề . Còn nếu không show được mình nhờ Mod , admin xóa mọi thông tin để tránh làm ảnh hưởng đến uy tín của mình .

@Suachuatime nếu bạn bị lợi dụng bank thì phiền bạn up proof lên

Mấy hôm trước thánh này cũng PM sell 3k paypal, chắc cũng có ý đồ. May mà tỉnh đòn

Đây proof của mình giao dịch với thằng Poly đó đây , phiền mod vào temvier vào trực tiếp xem máy mình cũng như sao kê bank , mình cung cấp đầy đủ luôn

Attachments

184.9 KB · Views: 55
    130.3 KB · Views: 56
    152.8 KB · Views: 55
    103.7 KB · Views: 60
    103.8 KB · Views: 56
Mình vửa teamview xem log @Suachuatime xác định scam lợi dụng bank nên mình edit lại info ở topic này !

Status
Not open for further replies.