Suggest Close

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào các bác - lâu lắm rồi không vào góp ý kiến ý tỏi gì trên mmo nên thấy cũng hay- tập trung được vào làm công việc của mình and không cãi nhau vs thèn nào mệt người :D
Mình lập topic này cũng để giải trí và tâm sự với ae tí - hôm nay đang bận chạy dự án thì có mấy người em của mình kêu có thằng @lenhi426 đặt cái chữ ký rất ngộ nghĩnh và dễ thương mình tự dưng đặt câu hỏi là tên lehi426 này có nợ gì mình hem ? Mình với nó hầu như chả làm ăn liên quan gì đến nhau và cũng bao h mua mấy con vps què của nó thế sao lại nảy sinh mâu thuẫn nhỉ ?

Và rồi tò mò mình có pm yahoo của thanh niên này (có vẻ thanh niên này già rồi mà còn trẩu lắm ) mình pm và hiểu ra như thế này :
Cụ thể là thanh niên này người đà nẵng - mấy hôm trước có mấy topic của ng đà nẵng scam - mình vào ý kiến thế này :

"Hầu như mấy vụ scam trên mmo 10 vụ thì có đến 7-8 là người đà nẵng " thanh niên đó chỉ cãi 1 câu và ko nói thêm gì nữa ai dè để bụng thế này =))
Nói thêm chút là chính mình cũng từng bị 1 em gái ở đà nẵng lừa tình- bác nào sống trên mmo này lâu sẽ biết vụ đó :D

Già rồi còn để bụng thế làm mình tự nhiên nghĩ người đà nẵng tốt bụng quá =))

Ừ thì thành phố đà nẵng văn minh =)) nhưng chắc gì người đà nẵng đã văn minh ? Còn khối thằng rẻ rách như anh già @lehi426 ấy nhỉ ? Thật đáng buồn thay :3

Mình nhớ là rules forum có luật cấm nói móc nói xéo người khác ? vậy không biết các mod đã làm gì ? mà để cái chữ ký kia chềnh ềnh ra đó nhỉ ?

Mình chả biết topic này nên để đâu nên mình đưa vào đây nhờ ae và các mod phán xử giùm nhé ! Nếu sai box mong các mod chuyển giùm !
Thân

Giận cá chém Thớt luôn rồi. @legialoc tự nhiên ăn chửi luồn nè anh :D:D:D
mình đang hỏi legialoc xem để chữ ký như thế ok không thôi ! haha mà muốn nghĩ gì thì nghĩ - thấy tên đó bảo đấy là quyền công dân mà =))

Upvote 0
Xin lỗi bạn @ChuChung chứ bạn không có tư cách gì so sánh cả, bạn kia thích để gì chữ kí có chú thích bên nhà bạn ấy, nếu bạn có tật thì bạn giật mình, đừng bôi xấu bạn làm gì, 4rum này bạn không có chỗ sống đâu, tự post lên chỉ bôi nhọ cho bạn thôi. Thời gian ấy thì lo kiếm tiền đi tán gái và chịch không sướng à. Sao bạn rãnh vậy :D
Lấy nick 2010 tư cách đàn anh nói chuyện với bạn . Bạn hãy sáng đầu và vứt cái ngu ra

Upvote 0
Banned được cứ banned - để t xem mod forum này làm việc thế nào ? banned được t mà dễ à :)
cái câu nói thách đố này của bạn tự hại bạn
bạn quá con nít. đừng edit hãy để mod đọc và mod suy nghẫm

Upvote 0
Xin lỗi bạn @ChuChung chứ bạn không có tư cách gì so sánh cả, bạn kia thích để gì chữ kí có chú thích bên nhà bạn ấy, nếu bạn có tật thì bạn giật mình, đừng bôi xấu bạn làm gì, 4rum này bạn không có chỗ sống đâu, tự post lên chỉ bôi nhọ cho bạn thôi. Thời gian ấy thì lo kiếm tiền đi tán gái và chịch không sướng à. Sao bạn rãnh vậy :D
Lấy nick 2010 tư cách đàn anh nói chuyện với bạn . Bạn hãy sáng đầu và vứt cái ngu ra

Thánh đây rồi, 2010 tư cách đàn anh, 4rum ko có chỗ sống.:eek::eek::eek:

Upvote 0
Xin lỗi chứ nói thẳng nick 2010 thì khẳng định cái điều đệch gì nhỉ ? hay clone của thèn nào đó ?:)

Upvote 0
Tặng mỗi bạn 7 ngày để tu tâm dưỡng tánh. Hi vọng 2 bạn sẽ không gặp lại nhau nữa.

Topic close!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT