Suggest Close

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào các bác - lâu lắm rồi không vào góp ý kiến ý tỏi gì trên mmo nên thấy cũng hay- tập trung được vào làm công việc của mình and không cãi nhau vs thèn nào mệt người :D
Mình lập topic này cũng để giải trí và tâm sự với ae tí - hôm nay đang bận chạy dự án thì có mấy người em của mình kêu có thằng @lenhi426 đặt cái chữ ký rất ngộ nghĩnh và dễ thương mình tự dưng đặt câu hỏi là tên lehi426 này có nợ gì mình hem ? Mình với nó hầu như chả làm ăn liên quan gì đến nhau và cũng bao h mua mấy con vps què của nó thế sao lại nảy sinh mâu thuẫn nhỉ ?

Và rồi tò mò mình có pm yahoo của thanh niên này (có vẻ thanh niên này già rồi mà còn trẩu lắm ) mình pm và hiểu ra như thế này :
Cụ thể là thanh niên này người đà nẵng - mấy hôm trước có mấy topic của ng đà nẵng scam - mình vào ý kiến thế này :

"Hầu như mấy vụ scam trên mmo 10 vụ thì có đến 7-8 là người đà nẵng " thanh niên đó chỉ cãi 1 câu và ko nói thêm gì nữa ai dè để bụng thế này =))
Nói thêm chút là chính mình cũng từng bị 1 em gái ở đà nẵng lừa tình- bác nào sống trên mmo này lâu sẽ biết vụ đó :D

Già rồi còn để bụng thế làm mình tự nhiên nghĩ người đà nẵng tốt bụng quá =))

Ừ thì thành phố đà nẵng văn minh =)) nhưng chắc gì người đà nẵng đã văn minh ? Còn khối thằng rẻ rách như anh già @lehi426 ấy nhỉ ? Thật đáng buồn thay :3

Mình nhớ là rules forum có luật cấm nói móc nói xéo người khác ? vậy không biết các mod đã làm gì ? mà để cái chữ ký kia chềnh ềnh ra đó nhỉ ?

Mình chả biết topic này nên để đâu nên mình đưa vào đây nhờ ae và các mod phán xử giùm nhé ! Nếu sai box mong các mod chuyển giùm !
Thân

*** muốn nói cơ mà ở Đà nẵng thì chưa chắc đã là người Đà nẵng nha. Như bạn..........chắc éo gì đã là.............người ^^

Upvote 0
=))
may cho mi là đang ở 4rum tao không chấp đó :))))
post lên cho đàn anh vô chữi mặt cờ .... như mi =))
Sống gì mà ở 4rum ai cũng gét thì sống làm gì
bỏ mmo đi cưng ơi :v

Upvote 0
chữ kí mà đem đi xỉa xói ng khác thì chẳng khác nào đánh giá chữ kí của mình chẳng ra gì. Nên trân trọng chứ kí chứ nhỉ :oops::oops:

Upvote 0
=))
may cho mi là đang ở 4rum tao không chấp đó :))))
post lên cho đàn anh vô chữi mặt cờ .... như mi =))
Sống gì mà ở 4rum ai cũng gét thì sống làm gì
bỏ mmo đi cưng ơi :v
ái chà lại thanh niên đà nẵng đây rồi - cứ theo rules forum mà xử lý thôi :)

Upvote 0
chữ kí mà đem đi xỉa xói ng khác thì chẳng khác nào đánh giá chữ kí của mình chẳng ra gì. Nên trân trọng chứ kí chứ nhỉ :oops::oops:
:D xl cậu mình k nói gì vì chữ kí tớ là nói thèn bên nhà tớ mà có nói nó đâu :3 nó có tật thì giật mình thôi
:v chứ giờ nó để mấy cũng đc :v k sao cả mà hehe

Upvote 0
Upvote 0
=)) cho mi gọi vô tư =)) chữi yh post 4rum gọi mod
đúng là làm mod 1 thời mà vẫn ngu không biết luật =))
Ừ tao cứ chờ xem - nếu mod không nói gì tao sẽ để 1 câu ở chữ ký tương tự như thế này cho vui
Mấy thằng cơ hó đà nẵng chuyên rình rập scam và cắn người - ae giao dịch cần thận :D

Upvote 0
Ừ tao cứ chờ xem - nếu mod không nói gì tao sẽ để 1 câu ở chữ ký tương tự như thế này cho vui
Mấy thằng cơ hó đà nẵng chuyên rình rập scam và cắn người - ae giao dịch cần thận :D
chài cứ để :))) ai cấm đâu nhĩ
đừng bao giờ hơn thua mấy chuyện này :))))
trẻ trâu quá =)) haha post cho thiên hạ cười mặt mình :v

Upvote 0
chài cứ để :))) ai cấm đâu nhĩ
đừng bao giờ hơn thua mấy chuyện này :))))
trẻ trâu quá =)) haha post cho thiên hạ cười mặt mình :v
Thường thì ng ta cười mấy thằng trẻ trâu như thím thôi nói chung thì a cũng chả định chấp vặt loại ng như thím làm gì ? có điều memb nó nói nên tranh thủ post lên cho mod vào coi xem có được không ? nếu không vi phạm luật thì mình thích để chữ ký xỉ nhục ai cũng được nhỉ ? ví dụ thế này
Thèn lol legialoc bên nhà mình là thèn mặt dày - THÈN NGU CỦA XÃ HỘI MÀ MMO LOL GÌ =)) liệu có được hem supermod @legialoc :D?
Nếu không có hình thức nào thỏa đáng cho việc này thì mình sẽ để 1 vài chữ ký như thế cho vui cửa vui nhà nhẩy =))

Upvote 0
chỗ nào mà chẳng có người này người kia . Không nên vì một vài người mà gom lại để nói chung ! ai tốt thì mình tốt lại vậy thôi ! tranh cãi nhiều làm gì !

Upvote 0
Thường thì ng ta cười mấy thằng trẻ trâu như thím thôi nói chung thì a cũng chả định chấp vặt loại ng như thím làm gì ? có điều memb nó nói nên tranh thủ post lên cho mod vào coi xem có được không ? nếu không vi phạm luật thì mình thích để chữ ký xỉ nhục ai cũng được nhỉ ? ví dụ thế này
Thèn lol legialoc bên nhà mình là thèn mặt dày - THÈN NGU CỦA XÃ HỘI MÀ MMO LOL GÌ =)) liệu có được hem supermod @legialoc :D?
Giận cá chém Thớt luôn rồi. @legialoc tự nhiên ăn chửi luồn nè anh :D:D:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week