• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

clone nick kyvu đi scam :(

vicgiap

Hero
Reactions
2,317
MR
3.089
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chán quá, lại thêm 1 lần đau nữa, tính bỏ qua đi ngủ cho xong, nhưng lại không ngủ đc, vì số $ đó của ref nhờ bán hộ, ai dè bị ăn scam, đau quá
http://mmo4me.com/showthread.php?62422-Mua-100-PZ-gia-185-qua-VCB
vừa cm xong topic của bác kyvu252 thì có nick yahoo kyvu2525 vào mua pz, mắt nhắm mắt mở thế nào mà bị ăn CAM, mà scam $ của mình thì cũng đỡ, đằng này :(
Toàn bộ logchat đây, diễn ra trong vòng chưa đầy 10p

P/s: Bạn scammer thân mến, mình cũng không biết nói sao nữa, số tiền đó k phải của mình, mình bán hộ, mà bjo mình cũng hết $ rồi, mà hạn chót nộp học phí là hết ngày mai, mong bạn trả lại hộ mình với, nếu k kịp đóng học phí thì trường hủy kết quả học kì này, và sang năm phải học thêm 1 năm nữa, tuy số tiền không lớn lắm, nhưng hiện tại đối với mình là không thể kiếm đâu ra đc, mong bạn hiểu cho.

Hic, pro mà cũng bị ăn cam :binhsua160:

Nó pm mình bị ăn chửi te tua. híc. chia buồn với bác. đây cùng chính là con chó trong topic này:

http://mmo4me.com/showthread.php?59754-Lan-dau-tien-an-cam

( bác Rin gửi cho mình lúc mình bảo với bác ấy là cậu bị ăn cam)

đây là log chat với con chó này. lúc vào topic đế post cảnh cáo thì bác Vicgiap đã dính chưởng. không kịp ngăn bác ấy.

Last edited by a moderator:
chia bùn cùng bác . học phí đóng học thế mà để nó lừa đi . sao có exchanger lại không giao dich .

Bạn scammer thân mến, mình cũng không biết nói sao nữa, số tiền đó k phải của mình, mình bán hộ, mà bjo mình cũng hết $ rồi, mà hạn chót nộp học phí là hết ngày mai, mong bạn trả lại hộ mình với, nếu k kịp đóng học phí thì trường hủy kết quả học kì này, và sang năm phải học thêm 1 năm nữa, tuy số tiền không lớn lắm, nhưng hiện tại đối với mình là không thể kiếm đâu ra đc, mong bạn hiểu cho.

bao nhiu thế ba ra yahoo đi tui cho mượn ~.~ !

K thể đỡ nổi ca này! từng câu từng chữ rành rành là scam mà vẫn HÁM bán giá cao đây mà! tôi chả hiểu ông thớt nghĩ gì nữa!
pha này thì coment " không thương tiếc"x-:)binhsua122:

chia bùn cùng bác . học phí đóng học thế mà để nó lừa đi . sao có exchanger lại không giao dich .
mình vẫn bán ấy chứ, tiền trước pz sau, không biết sao lại chùn tay vơi scammer, có duyên với scam hay sao ý :m021:

1 phút lỡ lầm em trao thân cho kẻ xấu rồi,thôi ráng cày đi cưng,trả nợ:binhsua157:

Nhìn cái đoạn chat " Rank pro mà đi lừa cậu à " mà hài ko đỡ đc ,thôi đi ngủ thôi bạn ạ..mong chờ gì nó thương trả lại $

K thể đỡ nổi ca này! từng câu từng chữ rành rành là scam mà vẫn HÁM bán giá cao đây mà! tôi chả hiểu ông thớt nghĩ gì nữa!
pha này thì coment " không thương tiếc"x-:)binhsua122:
giá cao gì ba, tớ vẫn bán vậy mà :(

giá cao gì ba, tớ vẫn bán vậy mà :(

ÔI....xem kỹ càng thì!........k biến Gia Cát Dự đúng k ta! hình như........ng bị scam.......là .......hehe k nói nữa (nhưng k phải thớt)......Ai làm gì ng đó hiểu rõ nhứt...ngủ thui!

thanks ông bạn, sáng mai tui pm ông, bjo chỉ cm cho đỡ pùn thui :)

Hi vọng có thêm kinh nghiệm nhớ đời. tui bị 4 vụ, nhưng mà vụ lớn nhất thì bạn "scammer" kia hứa trả lại rồi, và cũng trả gần 1/2.

ÔI....xem kỹ càng thì!........k biến Gia Cát Dự đúng k ta! hình như........ng bị scam.......là .......hehe k nói nữa (nhưng k phải thớt)......Ai làm gì ng đó hiểu rõ nhứt...ngủ thui!

Là sao thế ? cậu này nói thật khó hiểu ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom