còn tuyển ref không bác ơi

Đang có khảo sát 85 xu về Channel Japan nhé các bác, ở câu hỏi đầu tiên các bác chọn đã xem các kênh truyền hình: VTV2, NHK, Asia, ... sau đó khai báo Nam/Nữ trên 30 tuổi công việc ổn định, thu nhập gia đình từ 20-30tr

Đang có khảo sát 85 xu về các khu nghỉ dưỡng/khách sạn nhé các bác, chọn quốc tịch Việt Nam - Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HN/HCMC làm việc toàn thời gian, thu nhập hàng tháng trên 20tr, trong 12 tháng qua có nghỉ qua đêm tại một số khách sạn hạng sang như Vinpearl, FLC, Melia ....

đang có ks 0,85 về máy điều hòa, em tạch ở câu trả lời chọn nước sản xuất không quan trọng :confused:

Đang có khảo sát 85 xu về điều hòa nhé các bác, chọn Nam/Nữ có mua một số thiết bị gia dụng thời gian gần đây (điều hòa, tủ lạnh, máy giặt ...), là người quyết định việc mua điều hòa, các yếu tố ảnh hưởng đến việc lựa chọn mua điều hòa thì các bác cứ trả lời từ quan trọng đến rất quan trọng ... khảo sát cực nhanh ợ

Con bà nó 2` vcl:
- Khảo sát thông qua điều kiện rồi thi nó treo không load tiếp :mad:
- 3 cái khảo sát tiếp thì không đủ điều kiện :mad:

anh em mmo4me vào nhóm Telegram cho sôi động nhé

Đang có khảo sát 85 xu về Trung Quốc nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HN/HCMC thu nhập hàng tháng từ 15-30tr là ok

Đang có khảo sát 94 xu về điện thoại di động nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi ở HN/HCM thu nhập hàng tháng 7-14tr có sở hữu điện thoại di động + máy tính xách tay + ... có kế hoạch mua sắm một số thiết bị trong tương lai gần, là người quyết định việc mua thiết bị

Các pro cho em hỏi tí.
1. em lỡ nhập profile survey em nhập đúng ngày sinh thật dưới 30 tuổi, độc thân, muốn sửa lại trên 30 tuổi, và có 1 con thì làm sao ạ?
2. sao em vao clipxsense ko thay muc click ads nhỉ?

ID Telegram là gì vậy bạn
Bác tìm username của tôi lumiasx. Tôi sẽ thêm vào nhóm. Đặt sẵn username của bác trên telegram đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week