có khảo sát 1,25$ làm hết các câu trong 15 phút và làm xong thì nó báo ko đc tiền
đm trang đó bị cái qq gì thế ko biết

Các pro cho em hỏi tí.
1. em lỡ nhập profile survey em nhập đúng ngày sinh thật dưới 30 tuổi, độc thân, muốn sửa lại trên 30 tuổi, và có 1 con thì làm sao ạ?
2. sao em vao clipxsense ko thay muc click ads nhỉ?

Cái profile không khai báo lại được đâu bác, lỡ rồi thì thôi - cũng không sao đâu - đối với từng khảo sát cụ thể bác tham khảo thông tin ở đây để trả lời linh hoạt các câu hỏi là được, không nhất thiết phải trả lời khớp đúng như profile

cái khảo sát của honda em làm tới 53% rồi mà chọn trả lời nó cứ báo không hợp lệ miết, có bác nào trả lời câu này chưa

cái khảo sát của honda em làm tới 53% rồi mà chọn trả lời nó cứ báo không hợp lệ miết, có bác nào trả lời câu này chưa
Mới ăn được ks 0.63 về xe máy. Chọn Nam 30 tuổi, làm về lĩnh vực oto, máy móc. Câu đó bạn phải đánh ít nhất mỗi ý 1 tick.

KS xe máy 63 xu đến đoạn khai báo mua xe được bao lâu tôi chọn 1-3 năm và bị loại rồi, các bác làm sau lưu ý chỗ này

Đang có khảo sát 67 xu về Grab/Uber nhé các bác, Nam/Nữ tầm 30 tuổi ở HN/HCMC không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, thu nhập hàng tháng 10-20tr, có sở hữu smartphone + máy tính ... có sử dụng Grab/Uber trong thời gian gần đây ...

Lại thêm 1 khảo sát 85 xu, câu hỏi đầu tiên là bạn sở hữu những xe nào, chọn xe máy + ô tô con => LOẠI, các bác lưu ý nhé

Cái profile không khai báo lại được đâu bác, lỡ rồi thì thôi - cũng không sao đâu - đối với từng khảo sát cụ thể bác tham khảo thông tin ở đây để trả lời linh hoạt các câu hỏi là được, không nhất thiết phải trả lời khớp đúng như profile
tk bác nhiều nhé. cung mời tập tành bữa giờ mà mới được có mỗi 1 cái survey là hoàn thành thôi.

Mới ăn được ks 0.63 về xe máy. Chọn Nam 30 tuổi, làm về lĩnh vực oto, máy móc. Câu đó bạn phải đánh ít nhất mỗi ý 1 tick.
Bạn nhìn kĩ vào. Có khi bạn bỏ sót đó. Giônga mk hôm qua loay hoay nửa tiếng chỗ đó. Vì vừa làm vừa tl khảo sát nên ko chú ý

Đang có khảo sát 85 xu về cafe hòa tan nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi thu nhập hàng tháng trên 10tr, không làm việc trong ngành nghề nào kể trên, có sử dụng cafe hòa tan 3 in 1, tự quyết định việc mua cafe, sử dụng càfe hàng ngày ...

Mới làm xong cái 0.85 xu về tung của, nó báo chúc mừng rồi. Những về trang chủ, mạng lag xác nhận ko được. Ko thấy cộng $ vào tk. Ko biết sao nữa

Có những khảo sát không thuộc loại instant - phải chờ 1 lúc sau mới được cộng tiền

Vừa ăn xong 2 khảo sát : 0,67$ + 0.85$
1/ 0,67$ : khảo sát về cà phê :
Nam / Nữ
Thu nhập hàng tháng: hơn 9,000,000 VND đến 14,000,000 VND

2/ 0,85$ : khảo sát về china
khảo sát khá dễ

mới có ks 1,33 ko biết về cái gì mà chọn nam sinh năm 83, ko ngành nghề nào=> cái tạch :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom