Đang có khảo sát 85 xu về du lịch nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi có đi du lịch nước ngoài vài lần trong 24 tháng gần đây, chú ý chọn Thái Lan & Singapore

sao tui ko có cái survey nào

Đang có khảo sát 1.33$ về quảng cáo trực tuyến nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi làm việc toàn thời gian - tự quyết định việc quảng cáo/tiếp thị, chọn một ngành nghề bất kì, đã làm việc tại công ty hơn 5 năm, biết và sử dụng một số kênh quảng cáo trực tuyến như Facebook, Youtube, Zalo .... khảo sát rất nhanh ợ

Mới có cái 1,3 và 1,07 $ , chọn nam hay nữ, trên dưới 30t đều tạch, hai khảo sát giống nhau ở hai câu đầu tiên, các bác cẩn thận

Đang có khảo sát 1.33$ về quảng cáo trực tuyến nhé các bác, chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi làm việc toàn thời gian - tự quyết định việc quảng cáo/tiếp thị, chọn một ngành nghề bất kì, đã làm việc tại công ty hơn 5 năm, biết và sử dụng một số kênh quảng cáo trực tuyến như Facebook, Youtube, Zalo .... khảo sát rất nhanh ợ
híc
Mình mới vô chọn nữ, sn 1988 là bị loại, hic

KS 1.07$

Cái khảo sát 1.33$ về quảng cáo trực tuyến lại xuất hiện ở Personaly OfferWall nhé các bác (chỉ còn 50 xu thôi ợ), các bác có thể reset modem là lại làm được lần nữa (Ngoài ra còn một số khảo sát khác ở Personaly mà hên xui - cái được cái không)

Vâng, ai thì cũng đã từng là newbie bác ạ.
Xin chia sẻ với các bác một số kinh nghiệm làm task Crowflower như thế này:
1. Thường thì task đầu tiên của 1 job luôn luôn là test-task, nghĩa là toàn bộ các câu hỏi trong task này đều là test-question, câu nào cũng được check để 'kiểm tra đầu vào" xem các bác có đủ điều kiện như tác giả yêu cầu hay không. Bắt đầu từ task thứ 2 trở đi thì một số test-question sẽ được cài vào trong task để kiểm tra ngẫu nhiên, số lượng test-question tuỳ thuộc số lượng câu hỏi trong mỗi task (thường là 1 hoặc 2). Sau khi các bác làm xong 1 task và submit thì các test-question này sẽ được check để tính accuracy xem các bác có đủ điều kiện để tiếp tục hay không.

2. Ở những task đầu tiên các bác hết sức cố gắng làm cẩn thận và giữ accuracy ở mức cao nhất có thể để ở các task sau lỡ có sơ sẩy thì vẫn còn cơ hội để sửa, chứ nếu ở 1-2-3 task đầu mà accuracy đã ở mức xấp xỉ mức tối thiểu thì nguy cơ bị loại ở task tiếp theo là rất cao.

3. Đôi khi test-question bị sai, nghĩa là mình làm đúng mà vẫn bị chấm sai thì cái này người làm phải chịu thôi - xem như là bị rủi ro nghề nghiệp, hehe, khi submit mà có câu nào bị chấm oan sai các bác có phần để phản hồi với tác giả, có thể họ sẽ kiểm tra lại và điều chỉnh accuracy đã tính sai cho các bác, nhưng các bác cũng đừng hi vọng nhiều vào trường hợp này, theo kinh nghiệm của tôi thì có đến 95% là không được xem xét.

4. Làm task nói chung là một công việc dễ gây nhàm chán và ức chế, nhất là với những bác mới bắt đầu, nên đối với những công việc có nhiều task ( như hiện tại đang có mấy job - mỗi job xấp xỉ 400 task ấy ợ) thì các bác nên tạm nghỉ ngơi thư giãn nếu 2-3 task liên tục đều bị hạ accuracy, vì nếu các bác cố gắng làm tới để vớt vát/hoặc để kéo lại accuracy thì lại càng dễ bị knock-out.

5. Click Ads/ click grid không được mấy - nhưng an toàn và hoàn toàn không có rủi ro gì. Với thành viên free các bác nhớ mỗi ngày có ít nhất 1 Ad 1 cent, tôi chơi mấy site PTC và thường dành khoảng 10 phút mỗi ngày để click toàn bộ 1 lượt, xem như là cơ hội để luyện tay cho dẻo :):D
bác cho e xin mấy cái web task dc ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back