thế nào àm làm đc hơn 50% thì tạch :( dmd cay vl, em chọn mastercard, visa, paypal và momo
theo em tốt nhất là k nên chọn momo

:):(:):( các bác đi được xa nhỉ, tôi được mỗi câu đã bị đá văng ra ngoài, chứng tỏ cái khảo sát này cũng củ chuối, câu hỏi phân loại gì lắm thế!

Vừa làm khảo sát ở phần tokenads với khảo sát như ngày hôm qua hỏi bạn có dự định mua xe năm 2017 ko? Nhãn hiệu đã mua và dự định mua xe mới nữa ko? Chon có và nhãn hiệu là ford... cuối họ giới thiệu mẫu Mazda mới hỏi mình có biết ko,chọn có và loại mới này có tốt ko?chọn có và kiếm 45 xu :)

Vừa làm khảo sát ở phần tokenads với khảo sát như ngày hôm qua hỏi bạn có dự định mua xe năm 2017 ko? Nhãn hiệu đã mua và dự định mua xe mới nữa ko? Chon có và nhãn hiệu là ford... cuối họ giới thiệu mẫu Mazda mới hỏi mình có biết ko,chọn có và loại mới này có tốt ko?chọn có và kiếm 45 xu :)

Sáng ra bác đã "súc miệng" cái 45 xu rồi à? Tôi vừa vào thấy có cái ks 46 xu mà chưa kịp làm gì đã nhận được thông báo xin lỗi rồi, không biết nên vui hay nên buồn, hihi

Sáng ra bác đã "súc miệng" cái 45 xu rồi à? Tôi vừa vào thấy có cái ks 46 xu mà chưa kịp làm gì đã nhận được thông báo xin lỗi rồi, không biết nên vui hay nên buồn, hihi
Ngủ dậy hút điều thuốc mở ra và làm trong vòng 7’ bác ạ... rồi xách xe đi làm :)

MÌnh có sẵn payza rồi nên lười tạo skrill, ko biết dạo này payza dễ mua bán ko nữa.

Payza fee cao qúa 2.9%+0.30 cho khoản rút từ 4$. Trong khi đó Skrill fee 1%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,880
172,967
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back