Nhiều lúc bên persona.ly có hiện ks 0.48 nhưng khi click vào thì khung hình của web hơi tối lại kiểu như load cái gì mà không được vậy, rồi cứ thế nếu click chuột 1 cái nữa thì nó mất luôn. Có bạn nào gặp tình huống như vậy ko nhỉ?

Nhiều lúc bên persona.ly có hiện ks 0.48 nhưng khi click vào thì khung hình của web hơi tối lại kiểu như load cái gì mà không được vậy, rồi cứ thế nếu click chuột 1 cái nữa thì nó mất luôn. Có bạn nào gặp tình huống như vậy ko nhỉ?

Đấy là những ks yêu cầu làm trên mobile, đúng ra khi click vào thì sẽ hiện textbox để bác nhập email vào & họ sẽ gửi link => bác check email từ mobile & làm theo link ấy. nhưng do bị lỗi nên khi bác click vào không thấy textbox kia.

Clixsense cũng rất khó kiếm, chỉ có thể chờ khi có thì làm thôi.:)

Ko biết mình hên ko mấy ngày này survey router làm 2 phát 1.70$

vừa có 2 task và 1 khảo sát trên Clixsense nhưng theo mình thấy thì khảo sát thì vừa bấm vào là đã k được r
Còn task thì vẫn bị lỗi (cả hai cái)

vừa có 2 task và 1 khảo sát trên Clixsense nhưng theo mình thấy thì khảo sát thì vừa bấm vào là đã k được r
Còn task thì vẫn bị lỗi (cả hai cái)

Họ đưa task lên lại là đã chỉnh sửa rồi bác, tôi làm thử 1-2 job thấy ok mà, bác mần lại xem sao. Cái khảo sát thì tôi lỡ đóng tab lúc vừa mở lên nên không biết nội dung nó thế nào, Clixsense ác cái là khi đã nhấn vào KS rồi thì KS ấy mất luôn - bất kể mình có làm hay không làm được.

Hiện đang có khảo sát 85 xu về mua sắm điện thoại, ở câu hỏi phân loại đầu tiên các bác chọn có ý định mua iPhone8 ,SS Note 8 nhé. Họ kê ra một vài mẫu điện thoại cũ để bẫy, bác nào chọn các mẫu ấy sẽ bị loại. Tiếp sau câu này vẫn còn 1 số câu hỏi phân loại nữa, các bác trả lời chú ý nhé (ví dụ: bạn làm ngành nghề nào => chọn Không ngành nghề nào kể trên, tuổi: Khai báo tuổi lớn lớn chút - tầm trên 30 là hợp lý ...)

Hiện đang có khảo sát 85 xu về mua sắm điện thoại, ở câu hỏi phân loại đầu tiên các bác chọn có ý định mua iPhone8 ,SS Note 8 nhé. Họ kê ra một vài mẫu điện thoại cũ để bẫy, bác nào chọn các mẫu ấy sẽ bị loại. Tiếp sau câu này vẫn còn 1 số câu hỏi phân loại nữa, các bác trả lời chú ý nhé (ví dụ: bạn làm ngành nghề nào => chọn Không ngành nghề nào kể trên, tuổi: Khai báo tuổi lớn lớn chút - tầm trên 30 là hợp lý ...)
cái survey đầu tiên :D

cái trang linkein nó bắt đăng kí xong thì khôgn xem đc thông tin như demo nữa, làm sao đây bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week