Sáng nay hụt cái ks 1.5$ tiếc ghê

Sao hụt hả bác? Bác nhấn vào khảo sát nó loại bác ra luôn hay bác trả lời vài câu rồi mới bị loại? Nếu bác trả lời được vài câu mà bị loại thì đáng tiếc thật - ở trên tôi có hướng dẫn cách trả lời một số câu hỏi phân loại để qua được vòng 1 mà

Sao hụt hả bác? Bác nhấn vào khảo sát nó loại bác ra luôn hay bác trả lời vài câu rồi mới bị loại? Nếu bác trả lời được vài câu mà bị loại thì đáng tiếc thật - ở trên tôi có hướng dẫn cách trả lời một số câu hỏi phân loại để qua được vòng 1 mà
Chọn chưa có xe hơi, sau đó nó lại ra câu hỏi về xe đang sử dụng, ko bỏ qua được câu này, chọn huyndai mà nó loại luôn.

Rút tiền đầu tháng

Làm task mới kiếm được nhiều, chứ ks thì được bao nhiêu đâu....

Hihi, tôi hiểu ý bác là ks chẳng mấy khi có để làm - không được ổn định như làm task., tuy nhiên ở trên là tôi đang nói về hiệu suất bác ợ, so cùng thời gian bỏ ra thì làm ks năng suất hơn, tôi làm task - nhưng khi có ks thì gác việc làm task lại & ưu tiên làm ks trước.

Chọn chưa có xe hơi, sau đó nó lại ra câu hỏi về xe đang sử dụng, ko bỏ qua được câu này, chọn huyndai mà nó loại luôn.

Òy, không bỏ qua, nhưng có tùy chọn để khai báo là chưa sở hữu xe hơi lần nào mà bác (cái đòng đầu tiên trong danh sách xổ xuống ấy)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week